Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Software gani ninayoweza kuitumia kutuma na kupokea sms within and outside country free.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by TUNTEMEKE, Mar 9, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba munisaidie software ambazo kupitia simu yangu ya mkononi ninaweza kutuma na kupokea sms popote duniani bila malipo.yaan wanaoprovide free sms.
     
  2. T

    Technology JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    What is your mobile number? I will send you the link (not a software)!
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    angalia,skype software,sms disaccount ,huwa wana hiyo offer
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nime kupm ndugu yangu km vip unaweza kuni2mia .
     
  5. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Andika neno NIMBUZZ.COM.Ukishaingia hapa utakutana na link ambayo unatakiwa kuidownload kwenye simu yako kupitia nambayako ya simu.Waweza fanya zoezi hili kwa kutumia comp au simu yenyewe.Kisha unainstall na kufungua account yako ya Nimbuzz ambayo itakuruhusu kuwaunganisha marafiki zako wooote waliopo yahoo,hotmail,facebook,g mail,twitte na mingine mingi kasoro SKYPE.Usiniulize kwanini hapo sina jibu...!Link yenyewe ni hii hapa; http://get.nimbuzz.com Ukifanikiwa nitaarifu/usipofanikiwa nitaarifu pia...Kila anayependa ni kitu rahisi sana mnaweza tumia ndugu zangu alimradi upo kwenye mawasiliano.Simu aina yoyote isipokuwa ya Mchina line mbili na kuendelea maana juzi nimeona simu ya line tano....!!!!!!Mchina atatumaliza kweliiiii...
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Toka uku Jukwaa la siasa Software zinaingiaje.....
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimekupata kaka ngoja nijaribu
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimedownlod but nimeshindwa kufungua account coz connection ina fail sijui tatizo ni nini kwenye cm yangu.
     
  9. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Angalia kama unaweza fungua vitu vingine,Kisha jaribu kurudia,Kama tatizo sio simu basi inaweza ikawa net..Ila kama utafanikiwa ni njia nzuri san ya mawasiliano ndio ninayotumia,Just to make sure your connected with internet..Kama umefanikiwa kudowload na kuinstall na kama imekuonyesha kwamba Open your account umefanikiwa...Tumia email yako ambayo ni valid na password waweza weka unayotumiaga popote au ukatunga mpya.
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja,acha nisikilizie baadaye nijaribu tena nione respond yake
     
  11. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Appropiate post in a wrong section.Hivi inawezekana JF inajiendesha pasipo moderation?Maana kama ishu za software zinatundikwa Jukwaa la siasa,the worst may be just inches away before happening.

    Invisible upooo?
     
Loading...