Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Software Development- Part 1

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by galasa, Jan 9, 2012.

  1. g

    galasa Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamu wadau ....
    Wengi wetu tumekua tukitumia software mbalimbali katika maisha yetu...nna uhakika baadhi mtakuwa mmejiuliza zinafanyaje kazi na zinatengenezwa vipi ...
    Hii itakuwa ni fursa adhimu kujifunza kutengeneza software.....

    Kuhusu mimi... nna uzoefu wa miaka miwili katika kutengeneza software

    Tutatumia C# language kudevelop software

    Hii nadhani itawasaidia wanafunzi na Hobbyist kwa hiyo wafikishieni ujumbe kama itawezeka.....

    Maoni yanakaribishwa kuhusu somo hili


    [h=2]Software Development- Part 2[/h]
     
Loading...