Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soft Loans - naomba kujua maana ya karadha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Joack, Jul 12, 2012.

  1. J

    Joack Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF, naomba kuuliza financial institutions zinazotoa soft loans zenye riba nafuu. Pia naomba anayeweza kunielewesha kuhusu mikopo kwa mfumo wa karadha.
     
Loading...