Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sofia Simba na Sakata la Mafisadi na Wapiganaji!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 5, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Uliyoyasema kwenye kamati ya mzee Mwinyi ni ya aibu kwa aliyekuteua na wale uliojaribu kuwatetea. Sitaki niyarudie lakini kwa heshima yote uliyobakia nayo your time is up ma'am. Thank you for your unforgetable diservice to our country. Tukiamka tusikie umejiuzulu na kuwa mfano wa utawala bora. Usisubiri uundiwe kamati.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ukitumegea kidogo itakuwa vizuri mkuu,nina hamu kupata walau kdogo cha hayo aliyotapika.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    Kaongea nini tena huyu?? atakuwa ametetea mafisadi tu bila shaka...aondoke kama ni hivyo
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndiyo yule mama uliyemfanyia interview mwaka jana mwanakijiji kwenye radio yake alafu akachemsha sana tuu alafu ukamtetea?au namfananisha?.

    Kulikoni now?.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    Mwanavillage mbona umetuletea nusu??? malizia basi
     
  6. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mwanavillage anatype sasa hivi vuta subira yakhe!...anakuja kumwaga mavitu yake hapa soon!....wee stay tuned don't go away.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Ni jambo moja kuwatetea kama ilivyotarajiwa; ni jingine kabisa kuwamwagia mabusu na kuwakumbatia huku akiwatolea uvivu na kuwapaka wapiganaji kwa majina. Ameapa kusafishwa kwaja.
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwanakijiji... huyu mama si ndie uliyemfagilia kipindi akitwaa Uchaiewomeni wa UWT, na ukasahau kabisa kama alishawatetea akina Mkapa na wenzake? Kulikoni
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji, are you out of your mind? since when (with exception of Mzee Mwinyi) wachemshaji walijiuzulu? Lowassa mwenyewe ilibidi ashinikizwe kujiuzulu baada ya kujua kuwa madudu yake yamekuwa know mpaka kwa watoto wa shule ya msingi. Look at Hosea, Makamba, etc hilo haliwezekani. Kesho asubuhi tukiamka utakuta ndio kwanza anaita waandishi wa habari na kujisifu kwa aliyofanya.
    So the best way to go about it is to spill the bean, and see what the spill over effect will do.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee hii habari ni kwa wenye password peke yake au ??
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,143
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji, Sofia Simba ni mchafu, hilo unalijua, Mama Kahama alimwaga chozi kwa ajili ya matusi yake, ni wewe uliyembeba kwenye podcast yako, leo ndio umelijua hili?.
    On the other side, amini nawaambieni, Lowassa is not that bad na wapiganaji are not that clean, nao wanaufisadi wao na agenda zao.
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kafanya nini tena mwanamama msomi huyu?
     
  13. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bila shaka mwanamama atakuwa ametapika vya kutosha kiasi cha kuhitaji rehydration,tupeni data wakuu
     
  14. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    MM,

    Hivi "kujiuzulu" ndiyo soluhisho tu la matatizo kwa mtizamo wako?
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mdengeleko yule matusi kwake ni jadi
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Huyu mama hakustahili kuongoza utawala bora. Mimi nahisi mara nyingi huwa anafanya mambo bila kufikiria vizuri nini hatima yake. Na nikiona hizi strategies zinazo fail kila kukicha kutoka ofisi nyeti, I believe inawezekana yeye akawa na msukumo mkubwa wa kuwaambia hawa jamaa waanzishe counter effective measures. Mfano mdogo ni huu wa Takukuru na Wabunge, achana na jitihada za kuwasafisha kina Mkapa kwa kutumia mbinu za zama za mawe.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mzee kumfagilia mtu ni kitu kingine kabisa; nilivyo huru ni kuwa sioni haya kumtetea mtu hata adui yangu, sioni ugumu kumsifia mtu hata kama sikubaliani naye, na sioni shida kumpinga mtu hata kama ni ndugu yangu. Uhuru huu unanifanya nisimamie nilipomtetea wakati aliposhambuliwa wakati ule na vile vile kutaka aachie ngazi kwani aliyoyafanya/sema kwenye hicho kikao ni aibu kabisa. Lakini kwa upande mwingine akiendelea kwa nafasi yake even a week inabidi tujiulize; what does it say about the one who appointed her?
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    the other solution I have in mind.. I'd not dare to type here.. but it ends with ..... squad!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    rafiki yangu leo hawakuwachagulia wala kuwaonea haya.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    nimekuwa najiuliza kwa muda mrefu.. Wizara ya Utawala Bora inahusiana na mambo gani hasa?
     
Loading...