Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sofa zinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Twalole, Sep 10, 2012.

  1. T

    Twalole Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kazi wakubwa,
    Mpangaji wangu amepata transfer ya ghafla kurudi nchini kwao hivyo ameniachia furniture zake zikiwepo sofa hizo hapo chini kwenye picha nimuuzie.
    Bei ya kuuza ni Milioni 2.8
    Kama unahitaji details zaidi au uko interested please ni PM
    Shukran
    s1.jpg s2.jpg


    s3.jpg s4.jpg
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    We zako umeongeza ngapi?
     
  3. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenena haswaa...
    Mi naenda gerezani ukonga
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unao ushahidi kuwa amekuachia uziuze?
     
  5. T

    Twalole Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo free kufikiria chochote ndugu yangu...
     
  6. T

    Twalole Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamuzi ni wako ndugu yangu, Kila mtu ana maamuzi yake na choice zake pia.
     
  7. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tehe teheee, yan sofa ishakaliwa na watu, washapiga game na madem zao halafu hivi hivi nikuachie Milion 2.8 ????

    Are u kidding me!!!!!!!!!!
     
  8. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lazima umeweka cha juu!!! Used sofa kwa 2.8??????
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kama za pa Komba pale Tangi bovu ,na sababu zimekaliwa na kwa kuwa kama za kwa komba saana sana hizo ni 600,000 baasi
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mkuu, nilivyoona tu hizi sofa the first thing nikakumbuka kwa Komba ghorofani!!! hahahahahahahhahahaha
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Job true true hyo bei pamoja na sebule?
     
Loading...