Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soda nzuri!

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jun 16, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wajumbe mie naomba kujulishwa hivi soda ipi nzuri kiafya ambayo ndani yake unaweza ukapata virutubisho muhimu mwilini kwasababu kuna baadhi ya soda kama cocacola naziogopa kabisa kutokana na vitisho nilivyovipata kwamba kwa mfano mfupi ukichukua mfupa wa kuku na kuweka pamoja na coca katika glass kwa masaa kadhaa ule mfupa unayeyuka ndipo nilipogundua kuwa hii soda ni destructive one so ipi ni nzuri kwa afya na ina virutubisho gani mwilini?
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kunywa juice fresh..tengeneza mwenyewe mfano maembe, chungwa, parachichi, nanasi n.k.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kunywa maji tu kaka hakuna cha juice wala soda hapo zote ni sugar na mikalories kibao ama tafuta light soda (free energy).

    Ujumbe kuwa na mpenzi mmoja au ukishindwa tumia kondomu
     
  4. d

    doctore. Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna soda nzuri
     
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ukishindwa kbs bora unywe sprite au 7up
     
  6. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jaribu pia Mountain Dew.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Zote ni mbaya fuata ushauri wa juisi au maji.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,643
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Maji ndio bora....
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kilimanjaro, Uhai, Maisha, sayona, Africa, Masafi au yepi Mkuu?
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nnachokijua mimi khs maji yapi bora kilimanjaro is the best!
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ndo maana zinauzwa kwa bei mbaya, siyo au?
     
Loading...