Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

soda hii ni hatari kwa maisha yetu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mopaozi, Feb 12, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Soda hii nimeinunua jana kwa muuzaji wa jumla ilikuwamo katika kreti la soda ndani kuna kisoda ambacho inaonyesha kuwa mwywaji wa mwisho alikikunja na kukiweka ndani ya chupa na iliporudishwa kiwandani haikusafishwa kabla ya kujazwa soda nyingine hii ni hatari kumbe chupa hazioshwiiii maisha si salama tena cha kushangaza hadiinatoka kiwandani hakuna uhakiki wowote jamani ni hatariii!!tdfa mpoo na tbs mpooo!!!
     

    Attached Files:

  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Error zipop tu mama, hata kwenye noti ya Dollor huwa zinatokea! Sijui uoshaji wao uko vp, na uhakiki kabla ya kuruhusu chupa itumike ukoje; vyote kwa vyote error huwa zinatokea. Vp una mpango wa kuwawajibisha?
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Error kwenye maisha ya watuuuuu!!!!!b! Siwezi poteza muda kuwawajibisha mlolongo wake ni mrefu na pia rushwa itachukua mkondo wake tz ni zaidi ya unavyoijua!!
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,879
    Trophy Points: 280
    Wacha woga bi mkubwa unaushaidi buruta mahakamani hao dai fidia unaweza chota pesa ya ukweli hapo.
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Soda sijainywa madhara sijapata madai mahakamani inabidi niifungue ninywe niende hospitali ya serikali dr athibitishe kuwa nimedhurika kutokana na soda hii then kesi mahakamani itasukuma kama miaka miwili hv maana ubishani utakuwa mwingi then fidia yake milioni kumi tu wakati huo nahesabu masaa ya kuishi!!!
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TBS si lolote,ufisadi mtupu.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    This is not an error, it is called blunder...Error is when you can consume the product without any problem!

    This one you can not consume...refer the definitions of error, mistake and blunder
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Soda hii naitunza kama ukumbusho wangu baada ya kuacha kunywa soda rasmi.maisha yetu ya kibongo kuhifadhi vitu kwenye chupa then hazioshwi tunanyweshwa masumu kila siku no wonder kuna magonjwa ya ajabu ajabu tunapata cku hz!!
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    afadhali hii ni kisoda....kuna mdau mwingine alishalalamika pia
    yakwake ilikuwa sprite na ndani ina condom (salama) ukitafuta
    post za nyuma utaipata
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Tatizo la ku-bypass systems za usalama ambayo ni tabia sugu ya waswahili. Nimeona kwenye viwanda kama 3 hivi vya soda,kuna sehemu mbili za kuangalia product. Chupa inapita sehemu yenye taa kali na kunatakiwa kama kuna lockage ya mwanga wa infrared itolewe kwa conveyor. Sasa ile system ikifa wanaweka mtu na stuli akodolee macho hapo masaa 12 kwa siku. Unategemea akienda toilet wasimamishe kazi? Na uzuri wetu waswahili customer complaint hatujui, ingekuwa wenzetu hiyo ni news na media wanaikomeshea. Hapa hata madaktari wagome na rais aende kula nchi hamna anaejali!
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi siku hizi nimeacha kuagiza Sprite.. Ilikuwa ninakaribia kumaliza kuinywa,ndipo nikasense kitu cha kuteleza mdomoni,cha kuteleza mithili ya mayai mabichi,au makamasi...

    Nilipoangalia kwa macho nikaona ni vitu vyeupe vinaelea... Nikamwaga hapohapo...
     
  12. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala huna haja ya kufanya hayo yote; we ichukue soda yako kama bado hujaifungua nenda nayo kiwandan kwao kamata meneja; mwambie akupe chako la sivyo wapanda kwny media
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mm ninayo soda ya fanta imejaa uchafu niliipiga picha nilipoinunua siku zinavyokwenda inazidi kuwa kama mlenda haijafunguliwa bado kama vipi tujipange twende tfda tukawasikie.
     
  14. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa mkasa uliokupata, Wewe si wa kwanza. Bahati nzuri hiyo haikua coca maana kingeyeyuka na ungeinywa! Naungana mkono na mdau mmoja aliyeshauri uende kiwandani nayo ili kikaeleweke. Aidha Chupa hizi hutumika pia kuchukulia sample za mikojo kupeleka maabara,na hata pia ni kipimio kizuri cha ile "NGUMU KUMESA". Nunua soda omba Mungu kunywa!! Tunakufa kwa meng!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    ndo maana sonywi soda... Wala beer maana kipindi nipo chuo kuna soda nilikuta ina spongi, na niligundua nilipokunywa almost robo...
     
  16. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mdau,spongi ndo nini?
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wadau mnanitisha na vinywaji hivi.
    Duuh. Mbona kama ni hivi hali zetu za afya zi hatarini!
     
  18. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280

    Ukisikia spongi, ndo vono!!
    Siami uswahili ng'o, full of misamiati!!
     
  19. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nilikuta kifuniko kimekunjwa kama cha mleta mada kwenye chupa ya pepsi na kilikuwa na kutu sana,
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeongea na mwanasheria hapa ananambia kwa tz hatuna sheria zinazobana ndo mana watu wako wazembe hii ulaya ni ishu nene tena kiwanda chaweza fungiwa na kuamriwa kikaguliwe.anadai nikienda kwa mgr atanipa soda nyingine moja tu basi!je wataalamu wa sheria mnashaurije!
     
Loading...