Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soda can poisoning

Discussion in 'JF Doctor' started by Inkoskaz, Dec 18, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    This incident happened recently in Belgium.
    We need to be even more careful everywhere.
    A woman went boating

    one Sunday, taking with her some cans of coke which
    she put in the refrigerator of the boat.
    On Monday she was taken into
    ICU and on Wednesday she died.
    The autopsy revealed a certain Leptospirose caused by the

    can of coke from which she had drunk, not using a glass.

    A test showed that the can was infected by dried rat urine and hence the disease Leptospirosis.

    Rat urine contains toxic and deathly substances. It is

    highly recommended to wash thoroughly the upper part of soda cans before drinking out of them as they have

    been stocked in warehouses and transported straight to

    The shops without being cleaned. A study in Spain

    showed that the tops of soda cans are more

    contaminated than public toilets i.e. full of germs

    and bacteria.
    So to wash them with water is advised

    before putting it to the mouth to avoid any kind of

    fatal accident.

    Haya wadau hasa wale masista du wapenda soda na bia za kopo na stoo zetu za akina massawe panya buku wametawala!
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu !
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    red bull,castle kopo/tusker kopo/heineken etc
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tumekusikia mkuu.
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi najiuliza hivi kweli,kweli kabisa? SODA CAN POISONING? namshukuru sana mwalimu wangu wa UPE, dah!
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ukifatilia hayo utapasua kichwa bure! pata ujumbe songa mbele,watu wanaijua hiyo lugha kama miili yao
     
  8. K

    Kisoma Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana hata elimu yetu inashuka ukiuliza utaambiwa "ooh tunatumia communicative approach in teaching English"sasa kwa mwendo huu lugha tutaiweza na hili soko huria kama Ngeli yenyewe ndio ya kuungaunga hv!
    tu4cus hata simple gramatical rules!
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Je unajua? kila chupa ya kawaida ya Soda kama Coca cola na Pepsi cola ina vijiko 14 vya sukari. Au kwa kipimo kingine usawa wa sukari iliyomo ndani ya kila chupa ya soda ni theluthi moja ya glasi ya kawaida!!

    Kwahiyo ndugu zangu nawanasih msifanye kinywaji cha soda kuwa ni kiburudisho. Pia mchunge watoto wasinywe soda kwa wingi kwani husababisha uharibifu mkubwa wa meno.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    duh! Sikujua hili.si huwa wanasema hutumia sukari aina nyingine?
     
  12. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa taarifa hii lakini hii taarifa ni ya siku nyingi nyingi sana itushawahi kuisoma na ilishasambazwa sana kwenye E-mails address za wengi. Anyway Thanks again.
     
  13. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni lugha ya wenzetu kinachotakiwa ni sisi kuelewa tu. Wewe unaweza ukawa unajua sana English, lakini French ukawa hujui hata ya kuombea maji, kwa hiyo kujua lugha flani usiwadharau wengine wakikosea, warekebishe kwa upendo, wakati mwingine utamfanya mtu aogope kuongea au kuandika hata hicho kidogo anachojua.
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    good quote
     
Loading...