Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Social Network Regulatory Act (SNRA) Yaja..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 3, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanzanian Cyber Crime Specialists Attend U.S.-sponsored Workshop in Nairobi

    Four cyber crime specialists from Tanzania are participating in a "Cybercrime Legislation and Capacity Building Workshop" sponsored by the American people this week in Nairobi, Kenya, with other participants from eastern and southern Africa.

    According to U.S. Embassy spokesperson Jeffery A. Salaiz, the goal of this workshop is to support participating countries' efforts to develop laws and procedures that will improve their ability to investigate and prosecute crimes involving computers and the Internet.

    Delegations from each participating country will present reports on their home country's laws related to cybercrime and electronic evidence. The participants will benefit from expertise of prosecutors from the U.S. Department of Justice's Cybercrime and Intellectual Property Section and subject-matter experts from Africa.



    The three-week invitation comes at a time when police statistics show that cyber crime has increased from 351 cases last year to 383 this year. Another group of 12 government officials will leave tomorrow for Seoul, for capacity building course on Public Sector Management.

    According to Korea International Co-operation Agency (KOICA) Training Co-ordinator, Ms Judith Sassi, the training would be a good opportunity for the crime busters to build capacity.

    Todate, there are more than 400 Tanzanians, who have participated in such programmes out of which 43 were offered scholarship for Master's programme




     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hatua na jitihada njema hii. Lakini lazima pia tujiulize, wanaoenda huko miaka na miaka ni akina nani hao...si watutajie majina ili tuipime input yao katika jamii, au hili nalo ni swala la siri kama mikataba yetu ya madini??!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Akina Shy, EMT, Kiranga, Mtazamaji, Kimweri, Kang, Uncle Rukus, Maxence Melo... ndiyo ninyi mnaohudhuria hii semina au ni makada wa chama pekee nndo wenye nafasi??!
     
  4. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Heading yako na kilichoandikwa havina uhusiano.
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    nilikuwa naelekea kuandika kama hapo juu unajua tatizo ni hii lugha ya kigeni kwa MS, hapa yeye ameicopy huko alipoikuta na kuipaste hapa na hata hivyo ameiitafsiri tofauti kabisaaaaaaaa, huyu mtu haelewi kabisa hii lugha
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Jamani pamoja mtoa thread ni dhahiri amekimbia shule na ni mbumbumbu kabisa wa lugha ya kiingereza, lakini siku hizi si kuna Google translate? kwa nini asiitumie hiyo kuliko kuja kujitia aibu hapa hadharani?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo huelewi, hao watu waliotumwa kwenda kuwa trained ndo watasimamia SOCIAL NETWORK REGURATORY AUTHORTY

    ikianza hapa utakuwa unaandika kwa heshima
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is a very good move.... But just like many good plans in Tanzania, it falls into the wrong hands of government officials with less than impressive ability and quality to execute assignments, let alone Efficiency and effectiveness as factor to work on

    Tena hii ya Nairobi has reminded me the IT consultant wa kenya alivyoliweka shirika moja ya pensheni hatarini kwa kutunga vitu kihisia na kusababisha MD kusaini shoddy documents
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    MS unavuta bangi hii ni taarifa ya mwaka 2008, mod piga ban huyu mtu
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    The balance between regulation and repression is very thin when it comes to social networking... na kama unabisha waulize watu how they feel about PAW
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kenge wewe mimi ninaishi Port Haifa Israel hizo Regulatory zenu zinanihusu nini?
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahahhaha mimi simo aisee ila navyojua hizi short training hasa za majuu hazileti tofauti sababu wanajipachika kwenda sio watu sahihi. Unakuta Course ya cyber crimesi bosi wa makao makuu pale poliis ambaye hata hatjui http , Sql injection ni nini yumo kwenye semina ya cyber crime.

    Mwisho wa siku semina inakuwa imesadia kutatua matatizo ya kiuchumi tu ya waudhuriaji na sio kutatua matatizo ya kitaaluma au ya kiofisi.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nilitaka nikuambie umwulize Mtazamaji, naona kashajibu, japokuwa alichopaste mleta thread ni cha mwaka 2008. Unakumbuka ile thread ya Mtazamaji ya hackers ambayo tulitoa majina ya top Tanzania experts on cyber crimes? Utapenda na roho yako. Cheki hata website ya Taifa ni full of malware.

    [​IMG]

    Tz website.PNG
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiii kitu niliiona tangu last week nilitaka kuiweka lkn nilishindwa jinsi ya kuiattach coz nilihofia kwa kutumia hiyo link huwenda ingeleta madhara kwa members maana wengine humu anti virus zao ni pirated/free licence
     
Loading...