Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soccer Aid

Discussion in 'Sports' started by RRONDO, Jun 6, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,648
    Likes Received: 5,592
    Trophy Points: 280
    Naangalia game right now btn ENGLAND STARS VS WORLD 11 hii mechi ni ya charity SOCCER AID kuchangia walioathirika na earth quake nchini HAITI na kuchangia kutokomeza malaria africa (tanzania one of the beneficiary).Pamoja na revenue za hii mechi pia watu watapiga simu namba maalum kuchangia chochote walichonacho.
    On the other side of the world,TANZANIA wanatumia $2.5m kucheza na brazil!!!!!Jamani hii kweli inaingilika akilini???Unatumia $2.5m kulipia mpira halafu mwingine anacheza mpira free of charge akuchangie wewe kununua vyandarua vya watoto wako ili wasife na MALARIA!!!!!!
    Hii imekaaje jamani,tutafika kweli??
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tumemtaka raisi bitozi hayo ndio matokeo yake.si unajua mabitozi wanavyo penda ku-show off mkuu?
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,648
    Likes Received: 5,592
    Trophy Points: 280

    inasikitisha sana ngoja mi niwaangalie akina zidane,figo na mzee COLINA kashika filimbi ndani ya old trafford,at least hawa wanatuburudisha kwa faida ya wengi wanaohitaji msaada
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo....nashindwa kuelewa kwa nini watu hawataki kushurutisha akili zao
     
Loading...