Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sobodo amwaga bingo kwa cdm asema anaikuabali kwa kutetea wa tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Jul 6, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF kada maarufu wa NYINYIEMU ameendelea kuimwagia mihela CDM na kuaema kwamba anawakubali kwa mchango wao kwa wa TZ
     
Loading...