Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So simpo hata kwa ZERO!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 1, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tumia 9 sita kupata 100.
     
  2. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii mpya. Ngoja niende kunywa chai halafu nitarejea!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kichwa kinaniuma, labda baadae
     
  4. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    (9*9)+9/9+9+9
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napenda hesabu ila hii imenichosha,

    lakini hapa vip 9.9*9.9+9.9-7=100
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    (9*9)+(9/9)+(9+9)

    Zingatia MABANO na Sheria yetu ya KWANZA :BODIMAS
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Duh kwa akina ngwini sie ipo kazi,nitarejea baadae.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mang'ang'a na D5 mmejaribu,lakini mang'ang'a unapata 108 na D5 umetumia 7 ambayo haitakiwi.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mang'anga'a unamuonea kapata ila D5 ndo katengeneza swali lake
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu,sorry mang'ang'a upo right nilikurupuka ku judge.Ukipenda jibu hivi,[99plus(99/99)] au [(9*9) plus 9 plus 9 plus(9/9)].
     
  11. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tumia jumla ya namba 9 sita ili zikupe jumla ambayo ni 100. Hufai kuwa mwalimu, mtu anaweza kukosa swali kumbe ni rahisi. Halieweki vizuri kulingana na presentation yako!
     
  12. R

    Rangi 2 Senior Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inaeleweka mkuu...
     
  13. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swali lilieleweka vizuri ila mi pale nilichemka ki ukweli
     
  14. Ibrahimovic

    Ibrahimovic Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jumla ya namba 9 sita ni(9plus9plus9plus9plus9plus9) ambayo ni 54,kama unadhani ni hivyo tumia hiyo jumla ambayo ni 54.
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh!! hesabu 0
     
  16. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi hizi naachana nazo, sitaki nionekane kilaza bureee
     
  17. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia swali lilivyo rahisi...yaani una uwezo wa kujua kama muuliza swali anataka nini. Lakini cheki jibu sasa hapo chini.

    Yaani 9 -7 nayo ni tisa? sasa akili ya namna hii imeenda shule ya wapi??? Kuna utu uzima kweli hapa?????

    Hivi wewe ukipelekwa kwenye advanced culculus si unajinyea!!!!
     
Loading...