Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So sick wanajamii nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by Nivea, Jun 19, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani wanajamvi habari zenyu,madactari naomba ushauri au nitumie dawa gani kwa hili linalonisibu.
    Nimetokewa na rushes ila zile kama za allergenic ukikuna inavimba na vinawasha sana ,nisaidieni jamani either dawa ila sikumbuki nini nimekula kikanidhuru,na haijawahi nitokea kabisa .
    Nitashukuru kwa ushauri mzuri na waharaka.
    Thanks
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nenda hospitali ukaangaliwe nini tatizo.
     
Loading...