Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

so sad!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Sep 14, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    dada mmoja mwenye umri kati ya miaka 30 - 35 alikuwa anaishi jirani na mtoto wa kike mwenye umri kati ya miaka 8 - 12. dada huyo alimpenda sana yule mtoto kwani yeye hakuwa na mtoto wala mume. yule mtoto alikuwa akitoka shule tu anakwenda kwa yule dada kushinda huko. mwishowe akaanza kumwingizia vidole sehemu za siri na mtoto akazoea na kufurahia mapenzi yakanoga pasipo mama wa mtoto kugundua kilichopo nyuma ya pazia. ikafika wakati mpaka anakwenda kulala kwa yule dada. siku ya siku mama mtoto . . . . . .
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Dunia imekwisha, bado kushuka moto wa sodoma na gomora tu!!!!!!!!!!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    akapatwa na wasiwasi juu ya urafiki kati ya yule dada na mwanae, akaanza kumpeleleza mwanae. ndipo mwanae akamwambia kile ambacho alikuwa akifanyiwa. yule dada alikamatwa na kushtakiwa mwisho akafungwa lakini mtoto alikuwa amekwisha haribiwa. .
    WITO.. KINAMAMA TUWENI MAKINI NA URAFIKI KATI YA WATOTO WETU NA WATU WAZIMA.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    so sad kwa kweli
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh. . .yani alishindwa kabisa kufanya hayo na mkubwa mwenzie?Kweli ubinadamu kazi!!
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah.. Hii ni hatari kubwa aisee...Napata picha mimi ndio ningekuwa mama wa huyo mtoto...Unaweza ukamkata mtu kichwa kwa hasira..!
     
  7. m

    mossad Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumkata mtu kichwa pekee siyo suluhisho dada angu, hata kama ww sio mama wa huyo mtoto kwa ss hv lkn baadae pia unaweza kuwa na mtt wa kike yakakukuta haya. Huu mchezo wa kusagana au kuwasaga wanawake c kitu kigeni hapa Tz na unazidi kushamiri siku hadi siku wakubwa kwa wakubwa, watoto kwa wakubwa na hata watoto kwa watoto. Tunahitaji kumjua Mungu wa kweli na kurudi katika tamaduni zetu wa asili ktk suala zima la mapenzi/mahusiano ili tuepuke huu ushetani!.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    safi kabisa wazazi wa siku hizi wamekuwa wazembe kazi kulalamika kuwa watoto wa siku hizi wamepinda wakati wao wazazi wanashindwa kufanya majukumu yao. mtoto kupinda mzazi shuld take the blame. no excuses hapo
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Ina sikitishaa sana
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    daaa,inasikitisha jamani.huruma hakuna,unavyomfanyia mtoto wa mwenzio hivyo,hufikirii ya baadae kwa huyo mtoto.kuna kijana mmoja ni gay,maarufu kwenye ma blog.kuna mtu alimuuliza kisa cha kuwa hivyo,jibu alilotoa kuwa hakuzaliwa hivyo ila mwalimu wa chuoni{ustadh ndie aliekuwa anamchezea tangu mdogo}wakati anaenda madras.hebu imagine unae waamini ndio wanaekuharibu
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kumbuka wimbo wa kigeugeu, yule unayemuamini ndo anakugeukia!!!!!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    Ngoja na mie nianze kumchunguza huyu binti yangu Ngina na huyu dada wa jirani muuza ubuyu.... maana mh!
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hii story ilinisababisha siku moja nikamwadhibu mwanangu mpaka roho iliniuma. kuna binti mmoja jiran yangu alikuwa kamaliza form 4 mwanangu akiwa na 7yrs wakati nahamia hapo jiran na huyo binti. mara wakaanza mazoea/urafiki.mwanangu akitoka shule anaenda kwa huyo binti mpaka late kama 2000hrs,kuuliza hapo kwangu naambiwa huwa anashinda kwa jirani.siku hiyo nilimchapa kwa hasira sana nikikumbuka hii story. kuanzia hapo hakukanyaga kwa jirani mpaka leo tuna 3yrs.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh inabidi mama amnunulie mtoto dildo sasa...................
     
  15. Mchagapori

    Mchagapori Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikawaje tena?
     
  16. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    heheheeee tahadhari kabla ya hatari lol
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    my dia,dunia ya sasa imebadilika sana. watu wamekuwa wanyama kuliko kawaida. . . tumwombe Mungu sana
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dunia is kwishnehi babu ji.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280

    neylu my dia dunia ya sasa si kama enzi zetu tukiwa watoto.kwani wakati huo tulikuwa tunaruhusiwa kwenda kwa jirani/rafiki kuanzia asubuhi mpaka jioni na wakati mwingine hata kulala huko hasa nyakati za likizo bila mzazi kuwa na wasiwasi. lakini saiv wazazi hatuwaamini marafiki za watoto zetu kwani kumekuwa na tabia za ajabu ajabu kama hizi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    astakafirulah!!yaani bora angekuwa anachukua kidudu cha dogo na kuingiza kwake na sio hivyo alivyofanya..
     
Loading...