Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So much pain for denials...nimetendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iteitei Lya Kitee, Aug 24, 2012.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <USHAURI>

    Wajameni...nimekua na uhusiano na huyu binti kwa muda wa miaka minne sasa...lakini wkt ndo kwanza najiandaa kumfanya jiko aka mama mwenye nyumba...anatokea kidume mwingine ndani ya mda mfupi anamteka akili HASIKII WALA HAONI...kila nnachomwambia kwake aona karaha.Sikatai kua nami nna mapungufu yangu as well as yeye lkn nimejaribu kumwambia asamehe ya kale TUSONGE MBELE lkn jibu analo nipa eti ni kua nimpe mda atulize akili....kwa tafsiri ya haraka haraka hii yamaanisha kua nimwache aendelee na huyu jamaa mpya then atarudi akiona kua hana matumaini kule.

    Kinachoniuma mmi ni jinsi anavyonidharau na kuniumiza kwa sasa...NNA MAUMIVU MAKALI sana nnapo andika sasa hvi na sijui nifanyeje...ki ukweli bado NAMPENDA tena saaaaana yaaani...but ndo hvyo JE NIFANYEJE WADAU maana hii kitu yaniumiza kichwa...imagine siku nataka nianze utambulisho rasmi alikataa kuja kabisa...this is a DENIAL OF HEART..
    Please kama kuna pyschologist they can help on this.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata kwa hili unataka Pyschologist?Ki ukweli umewabagua wataalamu wa mambo ya mahusiano na wenye experience ya mapenzi,haya na usubiri hao waje wakujibu.
     
  3. majany

    majany JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    una miaka mingapi???
     
  4. l

    lila Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole wewe mda utakuponya
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    achana naye...angekuwa ni mkeo tayari ningekushauri otherwise
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kufuli ya mbwa,(hii ndo tafsiri ya ID yake msishangae) ni kwanini unapokataliwa roho inauma?Kwanza huyo mwanamke ukimtazama kwa jicho la 3 utagundua hakufai.Hakufai kwa sababu hana msimamo,mwanamke anaefaa kuwa mke hatakiwi awe kigeugeu kama huyo.Wewe furahi umegundua hafai kabla hujamuoa,endelea na maisha yako kijana!
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi siwezi kuanza kumlaumu huyo binti na kusema hakufai,kwanza wewe umekiri unamapungufu na ukataka asahau hayo mgange yajayo,sasa ni yapi hayo unayotaka asahau?nanusa harufu ya uozo wako,inaelekea kuna kitu umemfanyia binti wa watu na amekuwa na msimamo na maisha yake kwa kujua humfai ndio unajofanya roho inakuuma sana.jieleze hasa ulimfanya nini mpaka akaamua kwenda zake,sio kujitetea tu na kujifanya unaonewa..
     
  8. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Daah nna miaka kibao na uzoefu lukuki kwenye mahusiano...ila tuuu huyu binti anitesa mtima waangu yaani NLIMPENDA saana...mind u age is nothing wen it comes to feelings and love....karibuni tusikize Mpenzi Bupe ya Papi Tax kutuliza maumifuuu
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole.Acha kusikitika na badala yake mshukuru Mungu kwa kukujulisha hayo mapema.Inawezekana pia ungemuoa na ungepata matatizo makubwa zaidi.Wakati mwingine mambo hayo tunaona mabaya lakan huwa yanatokea kwa faida yetu.Songa mbele na ufungue macho yako kwa mambo mazuri zaidi/mke bora
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuanza upya si ujinga.
     
  12. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkubwa...siwezi sema 100% kua mimi tu ndie mwenye mapungufu kwenye hili...hata yeye pia amechangia yooote na analijua hilo...hii si mara ya kwanza kwa yeye kuzuzuliwa na mwanamme mwingine..ishatokea mara kadhaa na nkasahau nkasemehe kwani ukipenda boga upende na ua lake...lakini nahis hii tabia ina escalate zaidi..pili kama mimi nlimkosea...je ni yapi yasiyo sameheka katika dunia hii hasa pale unapojua mtu anania ya dhati na wewe???
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuna details nyingi chini ya kapeti hapa. Isije ikawa alikuwa ameshachoka na mapungufu yako na akisubiria the next man to show up...
     
  14. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kasikilize nyimbo ya this Kenyan Artist by the name Mejja inaitwa - Furahia Maisha
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee kwangu mimi kuna mengi tu hayasameheki, nina uhakika na kwako na wengine wengi tu; kuna yasiyosameheka. Nikwambie kitu; kama unataka ushauri wa maana kuwa muwazi; na useme THE TRUTH na sio your truth, la utapata ushauri kutokana na version yako ya truth ambao in most cases hauwezi kukusaidia. Si useme tu, kwani nani anakujua humu!
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,473
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Kama mlitemana akapata mwingine sahau hapo thtas life in live they do happen mi huwa sishangai yanapotokea
     
  17. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaunga...ukweli ndo huu...tumekua tukitofautiana mara nyingi...mie nkilalamika kua yeye hua hanisikilizi as his husband to be...anafanya mambo anavyoamua yeye...etc...na yeye analalamika kua mimi simjali muda mwingi natumia na marafiki...etc etc...
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jaribu kubadilisha style ya kutaka kufuatwa yale unayoyasema wewe (sijui ndio tafsiri sahihi ya kusikilizwa?), kwanini usitumie kuomba opinion yake na utoe yako ili achuje aone ipi inafaa au mnaweza kumerge vipi. One thing you should know ni kwamba yeye ni mtu mzima mwenye maoni na mtazamo wake, angekuwa mtoto mdogo ndio anaweza fuata amri lakini mtu mzima lazima hicho unachoimpose kimake sense kwenye ubongo wake ndipo aki-buy!
     
  19. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa mfano....unatumia gari ya kawaida ambayo kiukweli haina kasoro kubwa sana zaidi ya wewe kunambia eti "hii gari imekaa kiume zaidi nataka ninunue ingine ya kifeminine...mimi nakushauri kua hiyo sio priority kwa maisha ya sasa kwani una vitu vingi vya kufanya...hata kiwanja hauna...kama hii gari wahisi kukusumbua...tumia hela kidogo kuirekebisha iwe katika hali nzuri kwani kwa maisha ya sasa gari sio show off ni facility kama huduma zingine...wewe unang'ang'ania kuiuza na kubadili je waona hii imekaa vizur kweli??
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, pole sana nduguNaweza imagine una maumivu kiasi gani.
     
Loading...