Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So funny

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ginner, Sep 10, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Shekhe
    mmoja wa makamu na heshima zake alikuwa
    anatembea njiani siku moja... Mara akamuona mtoto
    wa kama miaka 5 akijaribu sana kubonyeza kengere ya
    nje ya mlangoni wa nyumba fulani bila mafanikio
    kutokana na ufupi wake na kengele kuwa juu sana...
    Basi Shekhe baada ya kumuangalia sana kwa hekima
    yule dogo akiangaika bila mafanikio ndipo akaamua
    kwenda karibu kumsaidia kwa huruma...
    Akasogea kwa ustaarabu mpaka nyuma ya dogo,
    akainama na kumuomba amsaidie kubonyeza ile
    kengele ya mlangoni... Dogo kwa furaha zote akakubali
    tena kwa tabasamu kubwa.. Baada ya yule Shekhe
    kumsaidia kubonyeza ile kengele mara 2 ndipo
    akamuuliza dogo kama kuna kingine...
    Yule dogo kwa tabasamu kubwa akamjibu huku
    akianza toka nduki...
    "Hakuna kingine zaidi ya kukimbia tukajifiche kabla
    mwenyewe hajatoka...."
     
  2. T

    Theresah Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heeee! ha ha ha ha huyo dogo mwehu kweli ha ha ha ha ha!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mitoto ya uswahilini bwana, ndo tabia zao hzo,
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hapo kwanza ningezimia kwa hasira.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    inabidi usubiri wenyewe wakitoka unawauliza kama wamemwona mbuzi wako kwao.....
     
  6. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    lol. haya bana we ni mkari eti eh
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    just imagine ni maeneo ya posta. Hakuna mbuzi kule.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aibu ya mwaka
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Duh, hii kali.
     
  10. m

    malaika2 Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo ananikumbusha miaka ya 1994 wakati nipo shule ya msingi. Zilikua ndio zetu hizo na marafiki zangu. Tukitoka shule tunapita kila nyumba yenye kengele. Tunagonga kengele halafu wenyewe wakija tunakimbia.
     
  11. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shekhe alijutaa kwa msaada alioutoa.....
     
  12. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    laough out loud... lol!
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haahhahahahhhahhahaaaaaa!
    Dah! nimecheka kwa kweli.
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimecheka hata kabla cjamaliza kuisoma ! Toto kama hili ovyoo kabsa.
     
  15. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wenyewe wakifungua unawaambia tafadhalini jamani, tummbo limenivuruga naomba mnisaidie mahala pa kwenda msala. Ukiona hiyo soo, omba maji ya Kunywa.
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    dUUUUUU,Ni noma!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itabidi siku nyingine asimsaidie mtu kabla ya kumuuliza anafanya hivyo kwa 7bu gani. Otherwise imenifurahisha sana
     
  18. T

    TUMY JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosea watoto wa uswahilini hawachelewi kukuletea balaa, wanamizinguo kinoma
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mtoto kasababisha balaa kwa ustaadh
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani mbuzi kaingia ndani ya nyumba yenye uzio wenye geti kali!
     
Loading...