Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So far so Good. Big Up to Flaviana Matata

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kingdom_man, Jan 10, 2012.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera zake kwakweli
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Mzee Russ kafika bei hapo, mademu wanugu kuona hivyo wakamjia juu siku moja midtown, wanamsema kwamba kabadili jina lifanane na "Hakuna Matata" kama katika Lion King, masikini hata hakuwaelewa, nikacheka sana tu.

    Ananifurahisha kwa sababu hakuwa na privilege yoyote, Mtanzania wa kawaida kabisa kajaribu zali lake, limekubali, amefanikiwa, anajua kujieleza kwa kiwango chetu (kuliko wanasiasa wengi wakongwe ninaowajua)

    Huyu kafika mbali sana, ila anahitaji handlers bado, kiaina.

    Hii channel imenifurahisha sana, sasa hivi namuangalia Masoud Kipanya, anakwambia muda wowote anaweza kwenda Mozambique kuuza "pipi".
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimeipenda hii channel na nilii-bookmark jana, pia niliicheki ile ya kipanya, jamaa anakwambia wanakula mpaka miguu. Ila kipanya anaupeo wa hali ya juu sana katika kujitambua na kuelewa mambo.
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwakwe kwani anawatia Moyo watu kuiga mfano huo bora anaouonyesha, nimevutiwa sana na mpango wake huo wa kuwasomesha mabinti wasiojiweza. Mungu akutangulie katika mambo yako Matata.
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nakipenda sana hichi kipindi cha Mikasi/mkasi

    Flaviana na foundation yake, hongera mama, kama unavyosema misaada ipo ni watu kupata changamoto, na umeanza kutudhihirishia hiyo POA sana!
     
  7. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    REAL TALK :poa
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Demu ana matambo ya kihaya huyu.... but i am proud of her kwa kujitahidi kiasi hicho kwa nguvu zake mwenyewe.

    Hongera sana binti Matata, tafuta meneja akushauri namna ya kujibu maswali manake haiko kivileeeeeee
     
Loading...