Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So disgusting...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Apr 10, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tanzania...Tanzania....Tanzania, nakupenda kwa moyo wote. Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana lakini watoto wako wamesahulika.

    [​IMG]
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu binti anataarifa kuwa babaye hana kazi?
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mbona hijabu nying..zenji nini?
     
  4. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ni MASHAKA makubwa!

    Yahee karibu gahawa, wakati watoto wanakaa chini.

    Nchi- mawaziri takribani 25, na manaibu wao- makatibu wakuu kibao na wakurugenzi.
    majimbi kibao kila hatua 5 jimbo. Unategemea nini?

    bajeti yote ya serikali inaendesha serikali. Watoto wa wakubwa wanasoma shule za private zenye hadhi, hawa ni watoto wa walala hoi wanasoma shule za mifagio.

    Eti serikali ya umoja wa KItaifa, puuuuuuuuuuuuuu:panda::drum:
     
  5. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hili ni balaa kubwa...
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona kuna picha ya Obama sijui kama capture hii ni Tanzania?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hapa zenji jamani, kweli africa ni moja!
     
  8. s

    sharobaby Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hyo si zenj bana ni LINDI ... last week mwamvita makamba alienda kutembelea shule aliyosoma hapo zamani
     
  9. s

    sharobaby Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hyo LINDI
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    duh!!inatiaa mashakaa na huzuni
     
  11. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha...Anazo sana sema haogopi kwani na yeye ana mkwanja wa kutosha tu,isitoshe January naye anaongezea!!
     
  12. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ila Mungu mkubwa huwezi amini na makamba naye ana mtoto mkali namna hii..
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sikumbuki word by word lakini mara baada ya Tanganyika kujitawala J K Nyerere aligundua na kusema "UNYONGE WETU NDIO ULIOTUFANYA TUTAWALIWE NA KUDHULUMIWA. Ina maana kosa la kutawaliwa halikuwa kwa wakolono bali kwetu sisi wenyewe na unyonge wetu.
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii ni Zenji, tusipende kupotosha Umma.
     
  15. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo siyo Tanganyika bali ni Zenjiba
     
  16. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aah! wapi,hana mtoto mzuri wala nini(kawaida tu),maisha bora tu ndo maana anaonekana mzuri,labda ngozi yake ndo inang'aa,na kupewa promo na media ndo kunampa chat,wa kawaida tu...
     
Loading...