Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

So called Presidential Fund-raising Dinner...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Oct 18, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tupo hapa mlimani city conference centre, kuna fund raising dinner ya udsm. si mtaalamu wa uchumi lakini naona gharama ni kubwa kuliko matarajio. kiingilio kilikuwa laki mbili, ila naona nafasi za bure ni nyingi sana achilia mbali gharama za vinywaji, chakula na ulinzi ambavyo vyote ni executive. more updates to come wakuu!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nalazimishwa kusimama hapa kwa ajili ya ******! roho inaniuma kwa kweli...
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Maalim seif, ahmed salim, jaji sinde warioba, rpc wa dsm wote ndani. sijui ni kwa gharama ya nani?
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Prof. rwekaza s. mukandala ameongea, ametoa hotuba nzuri na kueleza uhitaji wa students centre!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Jaji joseph warioba anasema, naona porojo nyingi kwenye hotuba yake. anaonesha walimu wake wa kitambo hapa, wote ni wazungu!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Anawaomba wahitimu wa udsm kuungana katika kutekeleza mradi huu, anamtolea mfano yoweri museveni aliyefanya tafrija iliyochangia ush. 500 milioni.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    shukuru kawambwa ashaongea, ni zamu ya mkw.ere sasa, anaongea pumba, ati amevaa kitenge wakati wageni wamependeza. pumba!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Anatoa stori ya nyani na wanawe... mkw.ere bwana?
     
  9. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Endelea kutujuza mkuu.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Anasema kuhusu historia ya wazee wa tanu kukabidhi jengo la sukita liwe kianzio cha udsm. nyc story! mwaka 64 wakahamia mlimani...
     
  11. facebook

    facebook Senior Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo lazima bilioni kadhaa zipatikane!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kama kawaida, mvuto wa hotuba zake upo katika matumizi ya lugha, sio maudhui, porojo ni nyingi sana!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Worry out mkuu, mkw.ere ashamaliza kusema... tunaenda kwa dinner!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Yale yale ya mechi ya simba na yanga kuchangia maafa Gongo la mboto wakapata mapato milioni kumi, matumizi yakawa milioni nane wakapeleka milioni moja na ushee hivi na bado ikawa mbinde kupeleka!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Amesema kiasi kidogo kitakuwa ni mil. 600. sijui?
     
  16. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata mi nashangaa, mbona ni kama sherehe na si harambee! Maana kila kitu humu ndani kimegharimu mapesa kibao!
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    uko ndani kaka, ni pm!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    k, chaji ilikwisha simuni wakuu. ila mpaka naondoka pale saa 6 kasoro, mkw.ere ndio alikuwa mc wa mnada, na porojo za ki-mc, for he fits for the job! mhe. john mnyika, mbunge, alichangija mil. 2 kama sikosei. crdb bank plc walinunua picha ya nyerere kwa mil. 35, vingine sikumbuki kwa kuwa nilikuwa nimelewa mvinyo wa bure!
     
Loading...