Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Snow inavyofunika magari ulaya siku hizi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Feb 4, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii picha imenikumbusha mbaoi siku nilipochelewa kwenda darasani college huko baada ya kukwamba njiani nilipotoka kazini usiku sababu ya snow kunyesha futi tatu sawa na karibu meter moja
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hongera mkuu, kumbe na wewe ulishakuwa mbeba mabox?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi ni ngumu kama mawe au laini kama pamba!!!
     
  4. C

    Chan Senior Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina shape ya mawe na rangi ya pamba :)
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    kwa nchi za nje ni vitu vya kawaida tu hswa huu mwezi wa pili na balaa huku nilipo.................


    [​IMG]

    27.01.2012 09:37
    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]





















    Wabongo msije huku mtaganda jamani mie sitoki njee barafu ya kumwaga ukiwa na ngiri waweza kufaa....................................
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni laini kama pamba na ukishika mkononi unayeyuka ghafla na kuwa majimaji. Lakini ikikaa ardhini na temperature ikizidi kuwa baridi huganda na kuwa barafu. Ikinyesha hiyo jitahidi kuiondoa mlangoni na njia ya kutembelea au kupaki gari kabla haijaganda, ikishaganda utahitaji kuingia gharama ya kununua viroba vya chumvi kwa ajili ya kumwaga chumvi kuyeyusha vinginevyo ni jiwe la barafu. Actuayy I hate snow.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We MziziMkavu umenirudisha mbali sana, nikikumbuka na kuwaza yaliyonipata basi tu. Asubuhi unaamka uwahi kwenda chuoni unakutana na gari lako limezama ndani ya snow. Huwezi kuondoka hadi upige sepetu na kuwasha gari kwa dakika kadhaa kupasha joto ili barafu iyeyuke. Sikumbuki ile sepetu nimeachia wapi nilipoondoka, labda landlord alipata urithi.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Mwenzangu kwani wewe umerudi bongo? mimi nipo huku nimekumbatia ma Heater hata kuwa nalo mbali hilo Heater sipendi na utu uzimandio kabisa nikiwa na shemeji yako ndio kabisa namkumbatia lakini wapi shemeji yako yupo bongo mimi nipo peke yangu naumia na baridi miaka 20 imepita bado nipo Ughaibuni ahhhh kazi kweli ipooooo

    [​IMG]
    ​
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Just outside my home

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Praise Lord...
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kumbe uliwahi kukaa il?.....
    walioko majuu watutumie walau kil 100 za baridi twafa na joto...
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aiseeeeee........arifu na mko yupo bongo eeeeh? aiseeee goood sana
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee ulikuwa pande za wapi na College gani uliyosoma, maana inawezekana ulisoma na mbeba Box mmoja maarufu sana siku hizi amekuwa ni Rais wa wabeba mabox!!
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Duh! hatari sana hii
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ni kawaida sana hii hali.

    Mie nilipokuwa Dodoma, asubuhi unakuta magari yote yamefunikwa na OMBA OMBA wa Kigogo.

    Kufika Mtwara basi asubuhi naona gari limefunikwa na CHAMAKI NCHANGA.

    Nilipoacha gari langu pale Lumumba Street, asubuhi naona gari limevamiwa na MAFISADI KIBAO.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzizi Mkavu basi siku hizi nakuonea huruma bili ya umeme, maana ndani hakukaliki bila hita, na masharti ya nyumba siku hizi lazima hita iwe on vinginevyo mabomba ya maji yanapasuka. Nakumbuka nilivyowekewa mashari na Landlord na kukumbushwa kipindi cha winter kinapoingia. Anayway ni kipindi cha kukomaa sana usoni ka uko Kusini nyanda za juu au lushoto vile.
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Jamani hata wa chalinze mnatupiga sound??haya bwana inamaana ikinyesha hiyo sijui snow ha muendi kazini??
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh! Rais wa wabeba box? Hahahahahaha wanivunja mbavu zangu, unamwangusha Obama wako nini?. Sikukubali kubeba box, pre press ndio ilikuwa kazi yangu, pagenater magazeti ya wazungu mpaka wakakiri, na kisha miaka miwili nikawa nacontrol Roscam Interface Robotical System, ikipata matatizo lazima aitwe mtaalamu toka ujerumani aje kukorokonyoa nerves zake hadi itengamae, huyo mtaalam alikuwa mweusi mzaliwa wa Ujerumani, watu weusi ukiwapa nafasi huwezi kuamini, wazungu ni kushika adabu. Nisingekushauri kazi ya kuendesha robot unakuwa mjinga zaidi ni sawa na punda anayebebeshwa mzigo hata hajui atautua wapi.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Unafanya makosa kukumbatia Heater.

    Dawa ya baridi ni kufanya kama Wasichana ma blondy.

    Baridi ikizidi, wewe kaa kwenye kona ya nyumba maana hapo kuna nyuzi 90 (Degrees).
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inyeshe snow wakati temperature imedrop halafu mvua inyeshe, afadhali kuendesha gari kwenye tope linaloteleza kuliko barafu iliyoganda barabarani.

    Nchi inavyochafuka huna hamu na unakumbuka bora Afrika kwetu pamoja na umaskini kuna unafuu. Nchi haipendezi, watu wanaonekana macho tu kwani hata midomo na ua zimefunikwa. Unaonja kama uko mwisho wa dunia vile.

    Hawa jamaa matatizo yamewafanya waendelee, maana kabla ya maendeleo sijui walikuwa wanaishije. Ndio maana Ulaya hakuna miti ya asili kwa vile yote waliimaliza kukoka moto kipindi cha winter.
     
Loading...