Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Snoop Dogg Embraces Islam!!!MUST SEE!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by zomba, Aug 22, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,288
    Trophy Points: 280
    breaking news zingine bana....

    sasa mvuta bangi na unga kama huyo

    utajivunia nini akijitangaza ni muumini wa dini yako?
    wakati bangi zake ziko pala pale?

    na kesho utasikia anatoa dvd nyingine ya porno.....
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Hao ndio haswa wanaoongoka, wameona hayo ya bangi na unga hayajawasaidia kitu na kanisa halijawasaidia kitu katika kuwaongoa. Wameiona njia iliyo nyooka.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    The pinnacle of inferiority complexity! How sad!!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kaongeza nyama kidogo (kanenepa)
    au ni hilo jacket tu..
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    nimepotea njia
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Njia iliyonyooka kwenda jehanamu!
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu BOSS acha kuhukumu mtu. Lilsilowezekana kwa watu kwa MUNGU linawezekana na mungu anaweza kubadilisha mwizi, jambazi , malaya , mvuta bangi akawa mtu mwema kabisa. Kwa wakristo tuna mfano mzuri wa MTUME PAULO ambaye alikuwa muuaji na mtu katili lakini neema ya mungu ilipomshukia akawa ndiye mtu aliyetangaza kwa nguvu injili ya bwana YESU
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,794
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kwani hii nayo ni habari? Mbona jamaa ni mwislam toka siku nyingi tu.
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ameamua kupotea kabisa
     
  11. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adobe photoshop..lol!
     
  12. M

    Mringo JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi ni muislam lakini sikubaliani na huyu jamaa hata kidogo....Hata kama kaamua hivyo huo uvaaji wake "hereni" uislam haufundishi maadili hayo..Kwa hiyo sidhani kama yupo serious huyu..
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ah! anatafuta jina tu! mbona bado kavaa hereni.. nywele kaweka dawa .. alafu anasema amesilimu! the dude he not serious! anafanya mambo yote ambayo dini yetu imakataza audience wanapiga makofi!... waislamu hatupigi makofi , nadhani hili ni lile dhehebu la national of islam! they are not real muslims ... the only hiphop star ambaye ameingia haswa katika dini ni LOON!

    HUYU HAPA CHINI NDIYE MTU ALIYESILIMU LOON . SNOOP HEZ A JOKE!

    [​IMG]
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jambo la Msingi ni kumuombea maana kuishi Ukristo ni Jambo gumu sana kama huwezi kuikana nafsi yako, ni Lazima ujitoe daima kwa Yesu jambo ambalo ni Gumu sana kwa watu wengi
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,794
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Loon alishapigika baada ya kuona hawezi tena game ya music akasilimu ili apewe petrodollar na alifanikiwa maana mwaka jana alikuwa mgeni maalum wa mfalme Saudia ambapo alimtembelea baada ya kutoka Hijja. Kwa sasa Loon ana uhakika wa maisha kwa hela anazopewa na waarabu.
     
  16. papason

    papason JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sickening, but not shocking.....
     
  17. B

    BabieWana Senior Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kumbe nyie mtu akiwa mkristo mnapeana hela. huku Uislam hakauna hela baba. Kama unaingia kwa Imani yako na ukifata hela zipo makanisani. Kwenye Sadaka lukuki huku unapewa vitu tu uwe fiti kiroho
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na hii pia imepigwa Breaking news... Kazi kweli kweli
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Uamuzi ni wake ......
     
  20. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanini mastaa wanapochoka katika fani zao hukimbilia uislam? Im puzzeled
     
Loading...