Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMZ yapiga Marufuku Urushwaji wa MATANGAZO ya UAMSHO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 21, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa, Serikali ya MAPINDUZI na Ya MKOA wa Dar Wamapiga MARUFUKU MIKUTANO ya HADHARA... ya kidini
     
  3. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamiiforumz sio kituo cha tv wala radio xo mwendo ni ule ule. ni sawa na kuuliza mapengo nursery
     
Loading...