Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMZ kulipa garama zote za uharibifu wa makanisa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bangoo, May 29, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya mapinduzi zanzibar imesema italipa garama zote za matengenezo ya makanisa yalioharibiwa.

    Swali la kujiuliza kama kanisa la kwanza lilichomwa juzi, je serikali ilishindwaje kuweka ulinzi mpaka jana wakachoma tena makanisa mawili? Hii serikali inafanya upendeleo ndiyo maana wakristo zanzibar wanaharibiwa mali zao serikali inakaa kimya haichukui hatua.

    Mfano vibanda vya watanganyika vilichomwa wakaa kimya!.

    Wakachoma mabaa mengi tu,serikali ikakaa kimya hakuna hatua zilizochukuliwa.

    Sisi watu wa bara hasa wa KRISTO tunasikitishwa sana na uonevu huo unaotokea huko zanzibar.

    Kama watu wanafika mahali wanachoma makanisa laana hii haitawaacha salama!

    Bangoo. Rimoy
    box 1212
    Arusha Tanzania.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eh kumbe kuna mengine pia yamechomwa...aisee
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwanini Serikali iwalipie Uamsho kwani wamesema hawana pesa??
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Uamsho c ndo hao hao SUK, lao moja
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ninapinga hilo. "Aliyevunja alipe."
    Hawapaswi kutumia kodi za wavuja jasho wanaoishi kwa shida ili kulipia gharama zilizosababishwa na wahuni.
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona waliochoma ni wao wenyewe.Kalagabaho.
     
  7. j

    joeprince Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati wanchoma Mabaa mmekaa kimya wameanza makanisa wakimaliza mashule then mahakama mambo huwa yanaanza polepole!!!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    ukipigwa shavu la kushoto mgeuzie na la kulia pia
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhh...hata sielewi kabisa.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hii ina maanisha wameshindwa kuwakamata wahalifu au ni kujikosha tu?
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi jeshi la polisi si ni moja nchi hii? Ile intelijensia ya mwema ililala? Inakuwaje kasehemu kadogo kama unguja watu wachome moto na wapotee wote bila kukamatwa?!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Aboud waziri ktk ofisi ya makamu wa Rais amesema hayo.
     
  13. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuenze na sisi Bara? Naenda chagua duka au kampuni ya Mzanzibari
     
  14. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa hicho hao waislamu wa ZNZ walitutufanyia wakristo NAPINGANA VIKALI KANISA KUPOKEA HUO MSAADA WAO,hatuna haja ya pesa,Kwa hiyo walichoma ili watulipe.
    Siasa zote zimeanzia msikitini na mipango yote msikitini ni kiongozi gani asiyeenda msikitini?na waliokamatwa ni maimamu,hatuitaji pesa ya smz tutajenga wenyewe.
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Likipigwa na la kulia mashavu yanaisha (mashavu yapo mawili tu), kwa hiyo next time unamgeuzia kibao. Usimruhusu aanze kurudia mashavu aliyokwisha piga tayari.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo serikali kweli ni ya wala urojo, makanisa yanachomwa wanasema watalipa fidia sasa hiyo nio solution?
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Za kuambiwa changanya na zako. Nakumbuka maneno ya Mzee wetu Marehemu Shaaban Robert - Neno huzaa neno, neno likakua na kukua hadi likamshinda aliyelizaa.

    Kwa hivyo, hata kama UAMSHO hawakuchoma, lakini kauli zao za chuki dhidi ya Wakristo, vitendo vya vurugu na kutoweza kuwadhibiti wafuasi wao zimewasaliti wenyewe na hawana pa kutokea.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanawatuma wachome na mengine
     
  19. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    nyie mnaoojiita uamsho,hamjui mnayepigana nae...you are fighting a mighty and consuming God!! May God have mercy on you because if he revenges on you,none will survive...
    You think you are fighting a litle assembly of people,nah!
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nakuunga mkono asilimia 1000.
     
Loading...