Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS za chagua CCM: Je hii haivunji haki ya "privacy?"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MILKYWAY GALAXY, Oct 15, 2010.

  1. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :A S angry::A S angry::A S angry:
    Ndugu zangu,

    Nimepokea sasa hivi SMS isemayo:

    "Vyama vya siasa vilivyoandikishawa nchini Tanzania ni 18 lakini hakuna hata chama kimoja ukiviweka kwenye mizani kitakachofikia CCM. Chagua CCM, Chagua KIKWETE".

    Je huku sio kuingilia faragha ya mtu?

    Je hii ni haki?

    Je makampuni ya simu za mkononi ni agenti wa CCM?

    Imenikera sana.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daaaah haya makampuni ya simu na TCRA inabidi waweke mikakati madhubuti ya kudhibiti hali hii, huu ni uhuni na sioni maan ya kusajili namba hpa kama mtu anaweza kuaccess namba yako na kukutumia ujumbe.Huu ni UPUMBAVU mtupu na kitu cha kukemewa kabisaaaaaa. Pole kaka hii ndio bongo na CCM ndio CHAMA CHA MAJAMBAZI.
     
  3. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni tatizo la hiyo sms. Ni ccm ndio wenyewe wanavyoona kwa kutumia vigezo vyao. sasa kama sio kweli basi vyama vingine vitoe majibu ya hiyo sms. Kumbuka lengo la chama chochote cha siasa ni kuingia ikulu kwa hiyo kila anayetumiwa hiyo sms atapima ukweli wa hiyo sms. Tutalalamika hadi lini jamani?
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Vodacom (ya Rostam), ndio wanafanya huu upuuzi wa kutoa namba za wateja wao kwa hawa mahaini...
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunacholalamikia ni utaratibu; sms zinakuja kiharamu kwa kutumia codes tofauti zikionyesha za nje wakati si kweli.hapa watu wanajadili integrity ya katika kusambaza sms kwa kampuni husika.Hatuwezi kukaa kimya wakati sheria zinavunja hapa tunajaribu kupaza sauti ili hizo irregulalities zisirudiwe, kumbuka leo ni sms za kisiasa kesho zikitoka za kighaidi utasema nini?? Tunachosema mamalaka husika zitoe tamko ili hali hiyo iachwe.
    Labda nikukumbushe kule MAREKANI SIKU MBILI KABLA OSAMA HAJAFANYA MAMBO zilikuwa zinatoka sms zilisema "there will a big match in America tommorrow cha ajabu CIA walifanya-ku-ignore yaliyowapata kesho yake hawatasahau.So we are trying to waken up the system so they should take the necessary preventions than waiting for cure.

    Ni hayo tu
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,854
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    "Vyama vya siasa vilivyoandikishawa nchini Tanzania ni 18 lakini hakuna hata chama kimoja ukiviweka kwenye mizani kitakachofikia CCM. Chagua CCM, Chagua KIKWETE".

    Ni kweli MG kwani wakati vyama vingine vinapiga vita ufisadi wao wanakumbatia, Wenzao wanasema huduma za jamii zinaweza kutolewa bure wao wanasema haiwezekani,Wenzao wanasema umasikini wetu ni matumizi mabaya ya rasilimali na fedha za umma wao kupitia mwenyekiti wao anasema hata hajui kwa nini tu masikini. Kwa hiyo ni wajibu wetu kuwatosa kwa kuangalia hayo hapo juu wao wanaona wana jijenga kumbe ndio wanaharibu.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ooh nimekuelewa basi ni kweli!!
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    MKUU, punguza jazba basi manake kauli za aina hii ndizo zinazowatisha watu!! Mbona SMS na email sawa na hizo watu tulikuwa tunazipokea zikitutaka tuipigie kura CHADEMA na kwamba CCM ni chama cha mafisadi?! Waungwana tulizipotezea tena hata bila ya kuwakashifu wale waliotufowadia!!!
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi naona siyo sawa mimi kutumia ujumbe kutoka ccm wakati sijawahi kuiandikisha simu yangu kwao. Napinga sana utapeli waliotufanyia TCRA wa kutulaghai kuwa lazima simu zote zisajiliwe kumbe wanataka tuwape habari zetu ili watutibue nyongo.

    Akina sisi hatuliweki neno uungwana kwenye sentensi moja na neno ccm isipokuwa linapokuwa limetanguliwa na maneno hakuna, siyo, au mengine ya aina hiyo, mtu akinitumia ujumbe unaosifia ccm au kitu kinachohusiana na ccm najua mtu huyo si muungwana na hastahili heshima
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Issue sio content ya meseji, isipokuwa mdau analalamika iweje mtu apate namba yako na kukutumia meseji bila ridhaa yako! CCM au mtu anayeishabikia CCM atakuwa amefanya huo ugaidi kwa kushirikiana na kampuni ya simu husika, kitu ambacho kinatishia privacy ya watumiaji wa simu nchini.
     
Loading...