Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS yangu ya October 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Nov 1, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,397
    Trophy Points: 280
    Wana Jamvi,

    Japo nilipata SMS nyingi kwa October lakini hii kwangu nimeiona ndio the best, wewe yako ni ipi? Ina maana gani?

    A Pencilmaker taught the Pencils five (5) Important Lessons;

    1: Everything you do will always leave a mark
    2: You can always correct the mistakes you make,
    3: What is more important is what is inside you,
    4: In Life you will have to undergo painfull sharpenings which will make you a better and...
    5: ...To be the best, you must allow yourself to be held and guided by the hand holding you which is GOD!!!!!

    Goooooooooood day
     
  2. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa tumeiona
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,397
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa Mpwa bana, umeiona au mmeiona? Au uko na shemeji hapo? haya na wewe ujifunze kama pencil....
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mtumba pencil imi nzitumia kwa kuchorea ramani, ahahahahaha! ka'concept kazuri sana.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Nilijiunga na hellotunes kwa tigo network...ikawa kila leo inakata sh 300, takribani wiki..nikaamua kuwapigia ile namba 0713800800, nikawa nakatwa na simu haipokelewi for 2 days. Nikaamua kujiondoa kwa ile huduma, nikatuma neno "unsubscibe" kwenda 15050 same namba nilivyojiunga.... Hii ndiyo msg niliyorudishiwa:

    "Ahsante kwa kutumia tiGO, huduma hii bado haujajiunga na hautaweza kuondolewa"...si washanogewa kukata.....Tangu siku hiyo nimehamia Airtel nakula maisha.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umefanya maamuzi magumu lakini ya busara. Nitakufundisha jinsi ya kuiba airtime.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    khaaaaaaaa........lol.................
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Dah, I cant wait 4 this...nangoja maujuzi yako mkuu
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,397
    Trophy Points: 280
    Duh, Mtumba imi na kuchora ni mbui mbii tofauti kabisa, hongera sana
     
Loading...