Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS ya tigo kuhusu msichana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by pilau, Aug 27, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ninatumiwa SMS mara kwa mara kutoka tigo inayosema kuwa kuna msichana mwenye umri wa miaka 24 aidha miaka 19 mara zote wananiambia ameipenda profileyangu na angependa kuongea na mimi kwa mana hiyo nipige no 0901901901 wanamalizia nifurahie maongezi, Wana JF mimi binasfi SMS hii inanikera sana
     
  2. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Lazima ukereke,manake wanakuona wewe fisi maji sana.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Tigo walah imegeuka kuwa kampuni ya ukuwadi, kweli biashara ya mawasiliano ni ngumu
     
  4. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Unakereka na meseji ambayo unaweza kuifuta tu, halafu usiione tena?! Hebu okoa muda wako kwa kuchagua vitu vya maana vya kukukera! Khaa...
     
  5. s

    special agent JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    inaonekana unapenda hizo sms ila umejaribu kuzifanyia kazi na hujafanikiwa bali umeishia kuliwa airtime yako so acha tamaa na ridhika na ulicho nacho
     
  6. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    andika neno ONDOA na utume kwa namba 0901901901
     
  7. n

    ngala moja Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli anaweza kuzipotezea kwa kuzifuta lkn nadhani hujakutana na adha mpya waloigundua sasa maana wanakutwangia kabisa then pokea uone utakavyoachwa solemba. vyote vyote hawa jamaa hawafai. mie miaka 70 hicho kimwari under 15 cha nini kwangu kama sio fedheha tu
     
  8. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na ulijiunga mwenyewe wala huwez kutumiwa tu hivihivi
     
  9. nyraris25

    nyraris25 Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea umejaribu kupiga sana hujafanikiwa unataka tukufundishe!?:flypig:
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanataka wakufundishe ku 0713. wee wakubalie tu mradi wasiku 0713 wewe.
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kuna mtandao hauna maana wao wanakupigia kabisa.........mnaujua??
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Hii ni huduma na lazima ujiunge ndio uipate! Cha kufanya kikutafuta njinsi ya kujitoa!
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    me siujui ati, hebu nidokeze!
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio hivyo tuu...leo siku ya pili siwezi ku access whats up yangu...sijui wana matatizo gani
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    you can just unsubscribe by replying to the sender (ONDOA, STOP or CANCEL)
     
  17. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa paka napigiwa kabisa na msichana na tunachat sema wewe mnafki coz umejiunga mwenyewe sasa kwanini ukeleke,Mx
     
  18. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole!! ila mmmh hyo username yako inantia njaa!!!
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Wadau naombeni kujua jinsi ya kujliunga nmevutiwa na huo udalali wa tigo. Mwenye kujua ani'PM
     
Loading...