Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS na majibu yanayokera!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BelindaJacob, Aug 21, 2009.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Sms: Sweet, nimekukumbuka sana leo, natamani tungekuwa sote mida hii. Upo wapi mpenzi?
    Jibu: Nipo

    Sms: Yaani nimekutafuta kweli mpenzi, mbona ulikuwa hupatikani? Mwenzio sijalala nakufikiria wewe my love. Umenimiss?
    Jibu: Simu iliisha charge

    Sms: Baby leo nakula chakula kitamu kweli. Sijui wewe unakula nini. Natamani tungekuwa wote. Karibu mpenzi
    Jibu: Thank you

    Sms: Honey, yaani ile perfume uliniletea inanukia vizuri ajabu. Yaani hapa nipo nasikia harufu yake na kukuwaza wewe, tena nakumbuka leo umetoka fresh na ile tshirt nilikununulia. Ukisoma hii sms wewe unapata hisia gani?
    Jibu: Tshirt inanibana
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    halaaa, nimecheka kwa huzuni! ni bora tu acnijibu kabisa kuliko kuaribiana cku.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    yep, sometimes is necessary!
     
  4. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahaaaaaaaaaaaaa yaani unijibu hivyo nakutosa! mmm ati t-shirt inanibana!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ooh c'mon Shishi, intimacy is not all about clingy lovey-dovey smses. Spontaneity is key and from time to time i'll get u surprised with steamy txts!!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ndio mana na mie nasema bora acngenijibu kabisa, jamaa dizaini kunichoka vile, au walikuwa kwenye kaugomvi? hata kama kaugomvi bac tujibiane vizuri then tutakuja kuweka mambo sawa....mapenzi mzigo mzito aisee.
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa BJ, tueleze basi ni majibu gani ambayo ungeyapata ungefurahi?
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    majibu mazuri sana hasa ukiwa busy
     
  9. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sms: Sweet, nimekukumbuka sana leo, natamani tungekuwa sote mida hii. Upo wapi mpenzi?

    Jibu: OOOh baby nimekumiss pia sana tangu jana ;), leo sili nikashiba kwa kukuwaza wewe sabuni yangu ya roho..how i wish tungekuwa pamoja pia.nko ofisini etc ....love u bunny!

    Sms: Yaani nimekutafuta kweli mpenzi, mbona ulikuwa hupatikani? Mwenzio sijalala nakufikiria wewe my love. Umenimiss?

    Jibu: OOh pole mami, simu yangu nilisahau kuichagi sasa ikaisha moto. i will make it up to you! kisses! mwah!


    Sms: Baby leo nakula chakula kitamu kweli. Sijui wewe unakula nini. Natamani tungekuwa wote. Karibu mpenzi

    Jibu: ahsante mami, najua ulivyo stadi wa hiyo dpt, i miss your cuisine, najilia mchemsho tu hapa.......enjoy my dear!

    Sms: Honey, yaani ile perfume uliniletea inanukia vizuri ajabu. Yaani hapa nipo nasikia harufu yake na kukuwaza wewe, tena nakumbuka leo umetoka fresh na ile tshirt nilikununulia. Ukisoma hii sms wewe unapata hisia gani?

    Jibu: switi karibu, am glad unaipenda hiyo perfume, my gal has got to smell sweet... t-shirt bomba kila mtu anaulizia basi naringa kusema imetoka kwa my heartthrob! ahsante sana mami.


    Haya habari ndo hiyo!!!:D
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    heheh hapa dalili si njema hata kidogo!
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo vipi Beli, ungesuuzika?
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaa, hi safi sana hope watu watajifunza namna za kuwajibu Wapenzi wao
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    We acha tu, wewe unakuta una furaha zako zinaisha..


    Ujue na mood ya mwenzio ikoje lakini!!



    Job true true, unaweza ku-epress jambo negative in a good way..Eti hata shukrani kwanza!.



    Yakiwa applicable both sides eti eeh, au wewe tu ukiwa buzy jamani?



    Kama mlikuwa mpo okay lazima ushuku kuna tatizo kwa majibu hayo! Si unajua mazoea..
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Naona Shishi kanisaidia, angalau vichombezo jamani unless mmenuniana au umemkwaza mwenzio sasa unajaribu kumrudisha kwenye mstari yeye bado na hasira kedekede..



    Swadaktaaah!..hata usipoandika dear, mpz au la'azizi lakini uwe na lugha ya upendo..


    NyU, Kweli ningesuuzika, mapenzi kubembelezana!ha ha ha
     
  15. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    utaumia bure nawe tulia kwa kuwa anaweza kukujibu hivyo kumbe anayejibu siyo yeye ni nyumba ndogo au mwenzi wake wa pembeni.

    kikubwa unamsubiria akija unamuuliza hivi ni wewe ulikuwa unanijibu zile msg au?ili uweze pata jibu la majibu husika.

    Sometime majibu ya kwenye cm yanatupotezea mud ya siku kama hauko makini/
     
  16. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaaaa....! Yaani leo nimecheka mpaka mwisho....!
     
  17. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Duh! inawezekana kimada fulani ndio mwenye kutuma haya majibu eti!!:rolleyes: ati 'nipo'.....kwanza hiyo charge ya sms sawa kama hata umenndika msg ndefu..maximizing kabisa value for money...
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani kama upo kazini si unajibu short and clear kwani kuna ubaya hapo je angekuchunia?
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyinyi ndio huwa Mnadanganyagwa!

    Hivi kwa akili kidume kitakwambia hii msg siyo yangu ni Nyumba Ndogo? Ili iweje sasa
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    swadakta shem,
    no comment. [​IMG] [​IMG]
     
Loading...