Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sms kwa waziri dakta mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabato masalia, Jun 16, 2012.

  1. S

    Sabato masalia Senior Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimepokea sms toka 0757087398 inasema " Mheshimiwa Dakta Mwakyembe waziri wa uchukuzi kwanza kabisa poleni sana kwa msiba wa aliyekuwa mkurugenzi wa DTS mhandisi Saad Fungafunga alale pema peponi, baada ya hilo hongera kwa mabadiliko uliyofanya ATCL, nasi huku mamlaka ya bandari TPA tunaomba ili kuleta ufanisi na kuondoa uozo vunja mtandao kwa kuwaondao Ephraem Mgawe[DG],Ahmad Koshuma,Julias Mfuko,Mhandisi Bakari Kilo na mama Florence Nkya, hawa ni tatizo kubwa kwa maendeleo ya bandari pia kama utaweza ili kuokoa reli unganisha pamoja na bandari iwe kitu kimoja kama enzi ya mkoloni , MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. k

    kalanjadd Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo sms iko bomba sana hao waliotajwa ni ndio waharibifu wakubwa naamini Waziri Mwakyembe atawashughulikia kikamilifu tumpe muda ni mpiganaji mzuri.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    umepokea wewe kama nani??
    Au namba yako inafanana kidogo Na ya Mwakyembe mtumaji aka-wrong number??

    Au unafahamiana Na Mwakyembe ndio mtumaji akaamua kupitishia kwako??
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bolded, hao shida yao ni nini mkuu, maana nasikia hao ndiyo wachapa kazi ila kutokana na sifa za uchapa kazi watu wanazushia majungu kama kawaida ya wabongo. Toa detail mkuu ili tukunase sawa sawa, kama siyo basi hiyo sms itakuwa ni yale yale ya kuzushiana.
     
Loading...