Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sms kwa urahisi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Raia Fulani, May 19, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sisi wengine kuandika msg kwenye sim tunaona mzigo. Mfano ukitaka kuandika 'Z' hadi uminye mara 4! Sasa hii ni kero na inapoteza muda. Mbona english inakuwa simpo? Hakuna waswahili wanaoweza kurahisisha uandikaji wa msg ktk sim?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazee achana na sms utapata vilema vya vidole....uwe unawatwangia!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mziwanda achana na sms, jiunge na jiachie au xtreme
     
  4. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 795
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    jirushe na jiachie ni kwa watu wenye uwezo wa kati sasa sisi wa sms tunajiunga na sms extreme 500 kwa cku si haba ebu fanyeni mambo wana IT
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sorry kukukwaza...lakini wabongo wakati mwingine waoga tu manaweza jiunga wawili hadi watatu mkafaidi ile jiunge na jiachie au xtreme....maisha mipangilio muungwana!
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I have a cousin ambaye kidole gumba chake cha mkono wa kulia kimeota sugu (yaani hata ukikidunga sindano haingii itaishia kukatika tu na kumaliza sindano zako) Usiku na mchana ye anachat tu! Mi nilishaacha kuandika sms toka mwaka 2002, ikinilazimu SANA kuandika sms huwa na outsource tu!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nunua Blackberry, kero yote kwako itaisha....

    Mambo mazuri ni ghali mzee!!...mwaga kilo tano hapo

    SAPNA, kitu laiiiini, single touch mchumba yuko mlangoni!

    Ha ha haaa!!
     
  8. Offish

    Offish Senior Member

    #8
    May 19, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, sms zinamaliza hela kuliko Vodajamaa. Jaribu kujiunga nasi wa chini kabisa ulete ushuhuda hapa
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tatizo la hizo ofa ni kwa watu wa mtandao mmoja. May be niko tigo, naetaka kuwasiliana nae yuko zain, itabidi basi niwe na sim 4 au 5! Wabongo hawashindwi. Mbona wanafumua mifumo ya magari na kuyarudishia? Pia wengi walikuwa mafundi saa lkn sim zilipoingia wakawa mafundi wa sim. Ss wanashindwa nini kurahisisha uandikaji wa msg? Inaboa sana
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nunua Noki 1200 V 4.11 ni zile za torch mazee pale midcom zina dictionary ya kiswahili, ndio ninayotumia mimi hunahaja ya kutype mara 4. Pole na hayo maneno ya hapo juu ni utani tu SMS zinaraha yake.
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa ya toch kwani ina net? Hapa natumia sim kuaccess JF. Mbona wasifanye kwa brand zote za sim?
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Samahani sana mkuu, ujumbe wako wa kwanza niliuelewa kama vile unapata shida kuandika msg ndio maana nikakuambia kwa msg hizo nokia1200 ni nzuri sana sikujua hayo ya internet. Mbona wasifanye kwa brand zote sina uhakika unamaanisha nini ila kuhusu simu kuwa dictionary ya kiswahili ukienda pale midcom selander kuna zaidi ya hiyo 1200 tena zina internet, natumia pia E71 kuandika emails bila kubonyeza mara nyingi.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bila shaka, nitaenda kuulizia hapo maana hizi sim zetu tabu tupu. tunahitaji kurahisishiwa maisha, sasa wadau wanakaa tu. nadhani wako wajasiriamali katika fani ya teknolojia wanaweza kufanya haya mambo
     
  14. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wanatongozana kirahisi kwa sms na kuachana kirahisi hivyo hivyo pengine kwa matusi! sms bwana.
     
  15. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Siku hizi kuna simu za Line mbili hadi tatu, mbona ni rahisi tu!! Unakuwa na simu ya Line 3 au 2 then unapunguza gharama, akikubeep mwenye voda unamtwangia voda, tigo iki beep inatwanga tigo!!!!!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna wakati mtu unataka kutuma sms ndio maana kuna hii alternative. La turudi kwenye analogue.
     
  17. K

    Kimori88 Member

    #17
    May 22, 2009
    Joined: May 17, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kina raha na karaha zake! try to look for a contigent apprach
     
Loading...