Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS kutoka CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 9, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    "Mteja wetu wa Kachumbari ulinufaika sasa hivi una nafasi ya kujishindia milioni 40, Pikipiki 64 na baiskeli 200. Tuma neno CCM kwenda 15016 Kujiunga ni bure." Ujumbe huu umeniudhi sana baada ya kuupata asubuhi hii. Sasa CCM wanaendesha hii bahati nasibu wakati huu wa kampeni kwa nini? Huku sio kuwaghiribu wapiga kura kweli? Sheria ya gharama za uchaguzi na maadili ya uchaguzi yanakubali kweli kitu hiki? Ni sahihi kutunisha mfuko wa kampeni kwa njia hii kweli?

    Kwanza sielewi nitume neno CCM kwa misingi ipi? Hivi hivyo vitu wanavyo chezeshea hiyo bahati nasibu vitajumuishwa kwenye gharama za uchaguzi? Na hiyo gharama ya kutuma ujumbe huo bure itaingia kwenye gharama za uchaguzi? Tendwa jamani huko wapi? Mbona unakuwa kama pilato wakati wa hukumu ya Yesu!

    Ili nisipate tena SMS kutoka CCM nimei-block hii namba!
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dam
     
  3. Jeni

    Jeni Senior Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbaya zaidi wengine tumepata saa nane za usiku:mad2:
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu ni wizi mtupu
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    si mtume hilo neno muone kitakachotokea Oktoba 31.. au ndio wote mmekuwa "hamdanganyiki"?
     
  6. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Simple..just delete and ignore, ila wajinga wa kupenda dezo ni wengi watawapata kiasi fulani
     
  7. N

    Nangetwa Senior Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sms hizo zinakera but the only way is to delete them or ignore.
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanakijiji,
    kila mtu akijaribu aone nini Kinatokea, atakuwa kachangia CCM tayari kwa ushindi wa kishindo.
    DAWA NI Kila apatae huo ujumbe wa Mandisshi afute bila hata kufikilia mara mbili.
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    CCM niwajanja wameona wameshabanwa wametumia pesa za serikali kwenye kampeni sasa wanatafuta njia ya kuzirudisha ili ionekane wao wamechangiwa na wananchi so hawajatumia pesa ya serikali.Tumesha washtukia janja yao hivyo tujitahidi kuwahamashisha na wengine kuwa wasijaribu kujibu maana unaambiwa ni bure ukituma utakatwa hela hakuna kitu cha bure jamani!!

    SOTE KWA PAMOJA TUWE MABALOZI KWA WENZETU KUWASHAWISHI WASIJIBU WALA WASITUME SMS YEYOTE ILE KWENDA 15016 KUWA NI VIRUS ITAUWA SIMU ZAO :mad2::mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  10. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kasheshe tupu
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine kukaa kimya ni jbu zuri sana
     
  12. S

    Safre JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtandao gan wamewaluhusu ccm hiv jamaa hawa hawana din au marafiki wa karibu wa kuwaambia ukweli.Tumshilikishe mungu jaman atusaidie
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu usithubutu kutuma sms kama hiyo ya kusema namba fulani ni kirusi wakati sio kwa kuwa litakuwa ni kosa la jinai kwa mujibu wa sheria ya mawasiliano. Fanya lolote ufanyalo lakini jitahidi usivunje sheria mwanawane!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Huwa najiuliza mfano namba yangu nani aliwapa,kama ni VODA then hawana ustaarabu as wametoa namba yangu bila ridhaa yangu.
    They have been flashing izo msg na sometimes ukituma ondoa unashangaa zaendelea kuja MY GOODNESS
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama wapo watakaochangia CCM karne hii uje tuna wajingi wengi;
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Fisadi Rostam Aziz anamiliki 35% ya hisa za VodaCom.Fungua http://www.vodacom.co.tz/docs/docredir.asp?docid=3336. Kuna Shareholder mmoja anaitwa Mirambo Ltd ambayo ni ya Rostam. Na Wabongo kwa kutojua kwao wanamchangia chilingi 550 au zaidi kufanikisha kinachoitwa Shinda Mkoko. Tuendelee hivyo hivyo. Wajinga ndiyo waliwao.

    Vodacom ina wateja wanaokadiriwa kuwa milioni 4. Magari yako 100. kila gari naamini haizidi millioni 5.

    sasa piga hesabu:

    4000000*550 = 2 200 00000 (Bilioni 2, iwapo wateja wote wa vodacom watatuma angalau meseji moja. achilia mbali wanaotumia 50000 kwa kucheza huo upatu wa Rostam).

    Magari 100*5000000 = 500 000 000.

    Hii inatosha kujua Watanzania hatufikirii kwa kiasi gani, na ni namna gani huyu jamaa (Rostam) anavyowaona Watanzania kuwa ni mafala.

    Kwa ufupi ni kwamba wanaoshiriki mchezo wa Shinda Mkoko wanachangia CCM bila kujijua.
     
  17. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakinitumia mimi ninawapeleka mahakamani. Hawa PushMobile wasijifanye wajuaji, uswahiba wao na CCM ni wa kipuuzi!

    Sijawahi kuwa mteja wa Kachumbari yao, kwa hiyo wakituma tu, huo ni ushahidi kamili wa kuwapeleka mahakamani kudai fidia ya usumbufu na kuingiliwa faragha yangu (Tort/Infringement of Privacy).

    Wanasheria tunao wengi humu ndani, au mnasemaje? Tuwatie kash-kash hawa wapuuzi!

    Hahaha!

    Anyway, sikutarajia miujiza kutoka kwa mafisadi hawa! Hawana mbele wala nyuma. Wanataka kuwapata wajinga, wapenda dezo, wawape senti zao. WIZI WA MCHANA KWEUPE!

    Mungu ibariki Tanzania.

    -> Mwana wa Haki
     
  18. m

    mpasuaji Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa uelewa wangu huwezi ukapata sms hizo kama hujajiunga sasa je? wewe ulijiunga au ni suala la upeo wa elimu ulitumiwa sms ukajua ni lotto ya zain,tigo nk.sababu kama wewe hutaki habari za chama au kujishirikisha na bahati nasibu hiyo sio lazima kama huna chambo pumzika kaka
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    kama kuna mtu ambaye anaona ameingiliwa faragha yake nendeni mahakamani.. angalau muoneshe ujasiri kuwa hamjaridhishwa.. haitoshi kulalamika humu.
     
  20. T

    Tofty JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si mchezo!
     
Loading...