Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS iliyoniamsha.. kuna kusalimika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 5, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 5, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuna sms mbili ambazo nimezipata tangu juzi. Moja inamhusu kijana Julius Mtatiro aliyekuwa mmoja wa viongozi wa TAHLISO. Hiyo sitaizungumzia sana kwa sasa lakini ni dokezo kwa watawala wajue tunajua wanachopanga.

    Lakini ya pili ndio imenishtua sana kwani nimeipata usiku wa manane hapa kijijini. Mara nyingi ninapopata hizi za usiku wa manane basi najua ni jambo zito na nyeti. Nilikoipata na nilivyozunguka kuona kama watu wengine wameipata nimeshangaa jinsi ilivyosambaa kwa kasi.

    Imekuja kama ile sms iliyotangaza kifo cha Zitto akiwa Mombasa wakati yeye mwenyewe akiwa hai na wiki moja baadaye tukasikia kifo cha Wangwe. Huwa sishei messages hizi hadharani lakini hii nimeombwa na watu ambao majina yao si mageni kabisa masikioni mwenu. Hivyo naitoa kama ilivyo nikiacha muamue kama kuna mtu mwingine kaipokea, kuna ukweli, ni uzushi wa kupuuzia, ni njama za kuchafuana au ni jambo ambalo la kupuuzia.

    Nilichogundua kitu kimoja ni kuwa simu zinazotoka sms hizi ukipiga unapata error messages. Mojawapo ya simu hizo ni hii: 0757 079316. Na wanaofanya hivyo wamegundua kuwa Jeshi letu na UwT hawana uwezo wa kutrace simu za wireless na hivyo kuacha simu hizo kutumika kama vifaa vya matishio kwa watu wengine.

    Message yenyewe inasema hivi:

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 5, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Huh?.................
     
  3. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2008
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MODs haraka sana peleka hii habari kwenye tetesi, tumechoka na hizi habari tunataka tujadili masuala yakutatua shida za wananchi na siyo blah-blah.
     
  4. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebo..............
     
  5. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Watz washageuka mafia full
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nyani,

    Nakubaliana nawe.

    Pole Mzee Mwanakijiji, tunakoenda Watanzania ni kubaya sana. Tutaishia kuwa kama Wanigeria. Wameanza viongozi wetu kwa ufisadi, rushwa na mambo mengine. Ila sasa hata sisi wananchi tunaenda kwenye ujinga kwa kasi mno.

    Inatakiwa mtu ashikwe na kuminywa p**** labda ndio wataacha ujinga huo. Bahati mbaya UWT nao wako busy kwenye ufisadi na kuwalinda mafisadi, wanashindwa hata kuwafuatilia wajinga kama huyu aliyekutumia hiyo sms.

    Si ajabu yeye anajiona mjanja kweli, kumbe anaweza kugundulika kwa muda mfupi sana.
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tunaipokea na kuhifadhi kwenye draft hadi wakati mwafaka. Yakijiri tutaenda kwenye draft na kuipakua. Asante Mkjj
     
  8. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,261
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Mhmm it sounds like uzushi but the way ulivyoi-present Mzee inamfanya mtu ajifikirie zaidi ya mara mbili. I think Rostam can do but Ngombare? and why killing Mwakyembe? kazi yake juu ya Richmond si ilishakwisha?

    Sasa hili ni onyo kwa kila mtu including JF members usikubali mtu akusalimie akiwa amevaa gloves, tena asikuguse popote. Mungu iponye Tanzania.
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    .... wazembe tu uwt, yaani kumtrace mtu anayetuma msg kama hizo wameshindwa nini?!

    .... hata kama anatuma kutokea nje ya nchi kwa kutumia mtandao, bado anaweza kuwa traced. ni kutokuwa tu wajanja na watafiti wa mambo. na wanavyozidi kulaza damu ndiyo vitisho kama hivyo vitaongezeka na itafika wakati vitisho vya kweli vinafanyika na maovu kushindwa kuzuilika hali tahadhari zilishatolewa.

    .... this is some sort of cyber bullying and need to be stopped. punguzeni misafara isiyo na maana nje ya nchi inayo cost taifa mamilioni ya kodi za wananchi mu-invest kwenye tools za ku-track wapuuzi wa message kama hizo.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtasema uzushi ikitokea je mtasemaje breaking news???Hapa nikuchukua tahadhari kila jambo linenalo lipo kama halipo basi laja......huu ujumbe si wa kupuuzia kabisa.
     
  11. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ......Ukiona moshi wafuka ujue moto utaripuka muda si mrefu.....Watch out people..
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Mwanakijiji u bigger than this pls spare us we have enough in our plate au na wewe umeingia kwenye mkumbo wa kututoa kwenye ajenda muhimu (EPA, Richmond, etc) jamani tupunguze mizaha ya kuokota okota udaku na kumwaga hapa.

    Pole sana kamanda, na kama kamanda unakatishwa usingizini na sms kama hizi tuna kazi kubwa mbeleni...........
     
    Last edited: Sep 5, 2008
  13. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama unaona hii ni blah blah subiri uone, zilikuja message kama hizi kuhusu wangwe na wengine wengi na hazikuwa blah blah subiri breaking news uone na utajua kuwa hii sio blah blah. Binadamu wanaotakiwa kupukutika wanaweza kunusurika kwa kuweka wazi njama kama hizi, hii sio blah blah.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini huyo kalokiro insider ameamua kutoa ujumbe huu kupitia kwa watu wengine badala ya security organs?
    Kwa nini ameutoa ujumbe huu sasa hivi na si kabla 'sumu' haijaingizwa?
    Kuna watu wana utamaduni wa kusalimiana wakiwa wamevaa gloves tanzania?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    ...ndo maaana mimi nasema huu ujumbe si wa kupuuzia watu tutashuhudia wanatutoka gafla mara bidu.........
     
  16. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sasa Mafioso imeanza kazi Bongo!Tutakuwa akina Tomaso ambao hawakuamini mpaka walipoona Yesu Kafufuka!
    Amen!
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Masatu, nakubali kuwa hamna haja ya mkjj kuogopa sana kwa ujumbe uliotolewa. Hata hivyo jambo muhimu hapa ni kwamba kama text inatumwa kwa viongozi, kwanini UWT wanashindwa kui-trace back kwa mtumaji. Huoni kama swala hili iwapo linaachiwa kushika mizizi basi kila mmoja wetu mwenye chuki ataanza kuwa anatishia maisha ya viongozi wetu?.... msululu wa txt ukiongezeka ndipo serikali au UWT washughulikie?.... miye wala siangalii content za hiyo iliyotumwa kwa mwkjj bali hoja ni pale anaposema kuwa msg kama hizo haziko traceable.
     
  18. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I believe anything is possible underneath the sun despite our poor technology!If we have money disposable for people to steal then we should actually have the money to bring in investigative organs with more advanced technology to trace people endagering the lives of our leaders!
     
  19. M

    Masatu JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SteveD,

    Nadhani tuna work on assumption hapa. Wewe umejuaje kama UWT hawajaifanyia kazi hii sms (kama ipo) Lakini kubwa zaidi haya ni mambo ya ki usalama zaidi tusitegemee taarifa za undani namna wanavyo trace (if traceable) hizo msg.

    By the way hiyo picha ya Brazemeni inafanya nini hapo kwenye avatar yako?
     
  20. M

    Masatu JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SteveD

    Hii nimeizima kutoka kwako na ni ujumbe tosha kwa Mwanakijij

     
Loading...