Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SMS chochezi: Timu ya IT ya Miraji Kikwete yaanza kazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwikimbi, Oct 9, 2010.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    WANDUGU LEO ASUBUI NIMEPATA SMS TOKA +358897578, ZINZOMKASHIFU DR. SLAA, ZIMEANDIKWA HIVI;

    Slaa ni mropokaji na mgomvi anayelumbana na vyombo vya ulinzi na usalama wa nchi, anataka damu imwagike ili mradi ashinde. tusikubali nchi yetu iwe kama burundi....

    sasa ninajaribu kujua namba hii ni ya mtandao gani, kwa sasa nipo moshi , najua na wengi mmepata sms hizi. naomba mwenye kuelewa huu ni mtandao gani na uko nchi gani tujue.

    isije ikawa kuna nchi zimeamua kuingilia uchaguzi wetu

    pili, huwa napata sms za kuisifu ccm toka mitandao yote ya voda na tigo, naomba wanasheria wanisaidie kwani nataka kuwashtaki tigo na voda kwa kutoa namba yangu ya simu bila ridhaa yangu, pengine nitawaunganisha na TCRA kwa kuwa zoezi la kusajili namba za simu halikuwa na maana ya kuanza kutoa namba za watu ili waanze kupelekewa sms za matusi kama hayo juu.

    Naomba kama kuna wanasheria makini huku wani sms nianze mapema mchakacho wa kuwashtaki hawa
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naomaba mod nirekebishie hapo juu, ni dr.slaa siyo slamm nimeandika kwa hasira
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Trash!

    Nadhani Finland.
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That code is from finland. CCM sasa inatapatapa. wanajaribu kufanya kila njia kujiokoa but it's too late. Pia nasikia mtoto wa makampa yuko voda uenda hao ndo wanatoa namba za watu.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu Ile timu ya kijana Miraji Kikwete na wa IT wake wameibuka na mbinu ya kutuma SMS kwa kila mtu anayemiliki simu ya mkononi ili kumfanya Mh Slaa asikubalike kwa wananchi, Moja ya sms hizo ambazo zipo njiani zinakuja ni nii..

    Sms kutoka No. +3588976578
    Slaa ni mropokaji na mgomvi anayelumbana na vyombo vya ulinzi na usalama vya nchi. Anataka damu imwagike ili mradi ashinde. Tusikubali nchi yetu iwe kama Burundi, Congo au Somalia. Hana uwezo wala sifa ya kuwa Rais. Tumuepuke Slaa kama ukoma, Tusidanganyike.

    Kwa muono wangu huu ni uchochezi, na tusikubali kuingizwa katika chuki zidi ya mgombea wetu
     
  6. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inabidi hawa jamaa kujibiwa haraka iwezekanavyo! ili kuwachinjia bahari.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    dawa ni kuiripoti hiyo number kwenye tume lakini pia kwenye international forum ili mwenyewe ajulikane... ni lazima iwe registered somewhere

    alternatively, ni chadema/cuf nao kufungua like kama hizo na kusambaza ujumbe wenye mantiki hiyohiyo ili ku-neutralize the effects
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Intelligence ya Chadema fanyeni kazi.

    Sisi wengine hatutetereki kwa sababu SMS yenyewe haikusema ni nani anayefaa kuwa rais.
     
  9. P

    Padri Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mna presha kiasi hiki?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wameshindwa hiyo
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hawatafika mbali na ubaladhuli wao, hatudanganyiki....
     

    Attached Files:

  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    miraji kikwete ni teja mkubwa na alipelekwa india kusoma kama sehemu ya kikwete kupata nafuu tokana na tabia za kijana wake,sasa teja limeingizwa kwenye kampeni,ndio ameshaanza kuonyesha uteja wake,lets unite our forces against them,pamoja tutashinda
     
  13. p

    pierre JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kipi Bora kuwa na amani na kuuliwa kwa njaa na magonjwa au kuwa kama kenya na mambo yakawa mazuri??Tumeni SMS,pendeni,msipende SIDANGANYIKI.Nimeamua kukataa umasikini kwa nguvu zote,kura yangu itanitoa.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hiyo ndo njia pekee, hatuwezi kupelekeshwa na teja, halafu inavyoonyesha hawa jamaa wanafananafanana tabia kwenye familia yao, uwezo wao wa kufikiri unatia shaka kwakweli.
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Wapumbavu tuu hao, wameshachelewa na meli umeshang'oa nanga.
     
  16. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu kazi kweli kweli, hadi ifike 31 Oktoba 2010 tutaona na kusikia mengi tu!! Hii namba iliyotuma ujumbe yaonekana si ya hapa nchini, ina maana mtumaji message anaishi huko nje au yuko hapa nchini kwenye roaming akaunt? Hivi +358 ni suffix ya nchi gani?
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Finland
     
  18. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    TO MELT ALTERNATIVE:

    'Nzi na nyuki hufa kwa kulazimisha kupenya kwenye kioo angavu, ndivyo watakavyoangamia wasomi, wafanyakazi na wakulima wanaolazimisha kutimiza ndoto zao kupitia CCM. Sasa, tuko kwenye kampeni maalum dhidi ya Kikwete 2010, aliingia kwa mbinu na atatoka kwa mbinu kwani mtenda hutendwa.

    Tunawa - support wanaodai haki na operesheni SANGARA, TANZANIA bila KIKWETE inawezekana!'

    TUMA UJUMBE HUU KWA WALIOCHOSHWA NA KIKWETE hasa WALIMU, NMB, TRL, WAZEE WASTAAFU WA EAC,NA WANAFUNZI VYUONI.
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa sms hizi ambazo zimeenea nchi mzima sasa zinawatoa kwenye msimamo baadhi ya watu ambao dado hawajaenda shule.naomba uongozi wa chadema utolee tamko hili..ili likome
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kikwete hata ufurukute vipi safari hii hutoki. Tunajuwa sasa kuwa wewe ni kibaraka wa USA na CIA wako kazini kuhakikisha unabakia madarakani lakini nakuhakikishia kuwa utaanguka tuuuuuuuuuuuuu.
     
Loading...