Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Smarter skies..2050

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tulizo, Sep 29, 2012.

  1. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wenzetu wanafikiria 2050... siyo mbali sana... ni miaka 18 toka sasa... ila sisi waswahili tutakuwa bado tunakimbia kurudi "stone age"...

    [video=youtube_share;Jg0CvGCf4XU]http://youtu.be/Jg0CvGCf4XU[/video]
     
  2. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulishaambiwa,kufikiria sana mambo ya nchii hii, "Ni hatari kwa afya yako". Wewe husikii. Kwanini lakini?
     
Loading...