Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Smart phones VS Internet cafe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jonogomero, Feb 10, 2012.

  1. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hizi smart phones zinapoteza kabisa internet cafe, kwa maana imefikia hatua kila kitu mtu unafanya kwa kiganja chako, hata moderm sasa zitakosa soko sasa. Mtu akienda cafe ujue anafuata photocopy na printing tu.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wahindi bado wanaenda kupiga skype calls to India and canada
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,150
    Likes Received: 1,488
    Trophy Points: 280
    Sure mm napenda tumia my smart phone kuliko comp kwenye masuala ya internet ukinikuta natumia laptop yangu jua napga mzigo wa designing au editing something.
    Technology saves money and time ukiwa na smart phone unakuwa una kila kitu katka mawasiliano.
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Dah! Kweli mi nakumbuka mwaka jana simu yangu ilivyoniokolea pesa wakati wa kuaply vyuo na loan! Cafe nilienda tu kuprint form ya mkopo!
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ni uchunguzi mzuri sana. Unahitajika utafiti wa kujua ni kwa kiwango gani hizi 'simu-janja' zinavyoathiri biashara ya internet cafe Tanzania.
     
  6. K

    Kasigi Senior Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msaada jamani sijawahi kutumia smart phone ila nnampango wa kuinunua naomba mnisaidie ni aina gani ya smart phone itanifaa kutokana na uzoefu wenu
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sio lazima uwe na Smartphone, mimi nina SAMSUNG ya kawaida kabisa, lakini mapango mazima.
    Unless sijaelewa maana ya smartphone, vipi, wewe unayo moja?
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    China bado kuna Cyber Cafe za kutosha tu!
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,150
    Likes Received: 1,488
    Trophy Points: 280
    Kama wataka cheap smart phone nunua nokia hata n72 kama una ela ya kutosha nunua e72 au iphone au blackberry
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    kaka internet cafe bado zinajaa wateja,kuna mambo mengi ambayo huwezi kufanya kwenye smartphones,pamoja na watu kuwa na laptops na kuwa na modem bado internet imekuwa ni muafaka kimatumizi na kulinganisha na hizo smartphones ,ambazo mi naona bado ni toy(zaidi zinatumika kwa email,facebook,twitter) ukiwa na kazi kubwa lazima utaenda cafe
     
  11. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa mimi mkuu ni bora nikakosa pc kuliko smartphone maana naweza kutumia phone at any place halafu smartphon zinakaa na charge si kama laptop tusaa tuwili imejitahid sana. Laptop tunaziitaji kama tunafanya kazi heavy.
    Longlive smartphones
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lon live smart phones. Lakini mnazitumia katika full potentials zake?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama zipi hizo mkuu...
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yeyote inayotumia os ya Android. inaweza kuwa HTC, Sony Ericsson Xperia au Samsung Galaxy
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Toy? you must be on drugs. Kuna smartphone zenye uwezo mkubwa kuliko hiyo mikebe ya enzi za Pentium zilizojaa kwenye ma cafe!
     
  16. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,150
    Likes Received: 1,488
    Trophy Points: 280
    Tatzo la os ya android inakula sana chaj tofauti na symbian. Mfano mimi kwa simu yangu ya e63 naweza kaa online all day na isiishe chaj
     
  17. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukiwa na iPhone 4 o 4s, Galaxy Note utasahau kwenda internet cafe,,,,,:poa :poa
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Symbian ni very slow. Halafu hakuna tena simu zinazotumia OS ya Symbian zaidi ya Nokia hivyo software zake zinakuwa limited maana developers hawai-support sana.

    Android zilizokuwa zinakula chaji ni zile za mwanzo 1.6 (donut) lakini latest 3.0 au 4.0 ni nzuri sana. Mimi natumia 2.3.4 kwenye simu ya screen kubwa, saa zote ikiwa kwenye net, ku-update weather, ku push email na wallpaper live (yenye video), kupiga simu karibu kila baada ya dk 20, message non-stop na ku-surf pages na bado napata siku nzima (masaa 16) bila shida.
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Unasema kweli kabisa. Simu yangu ina processing power kuliko desktop computer ninayotumia. Sio kusema kuwa smartphones zinaweza kuchukua nafasi ya computers, ila kila mojawapo inafaa kwa namna yake. Inategemea unafanya shughuli gani na hivyo vifaa.
     
  20. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,150
    Likes Received: 1,488
    Trophy Points: 280
    Unalosema kuhusu symbian kutumika kwa nokia tu kwa sasa ni sawa lakn kuhusu suala la apps nadhan still ztakuwepo mbona blackberry os yao inatumika kwenye simu zao tu na still kuna apps nyingi for them pia ios mbona apps nyingi pia jaribu symbiana anna uone iko poa kaka. But the fact ni kwamba android ni poa but ina tatizo la kucrash na kufail within the apps lakin symbian mimi naona iko stable zaidi.
    Windows mob kwangu takataka yani simu inakuwa haiko stable kabisa labda tungoje WM8
     
Loading...