Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Smart Nun.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Dec 30, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (Sista Benadeta akimsimulia sista Marieta yaliyomsibu alikotoka).>>>>> (SISTA BENADETA):Basi bwana,nikawa nikiongeza mwendo na yeye anaongeza,kila kona ninayokata na yeye yumo,nikajua ana malengo mabaya na mimi a.k.a anataka kunibaka.>>>>> (SISTA MARIETA):Ukachukua uamuzi gani dadangu?>>>>> (SISTA BENADETA):Si ndo nikaanza kutimua mbio,lakini kwa sababu yeye ni mwanaume akawa anazidi kunikaribia kwa kasi,nikaamua kumkomoa,nikapandisha gauni juu kabisa na yeye akashusha suruali na chupi yake chini magotini.>>>>> (SISTA MARIETA):Hapo ndo patamu,enhe nambie kilichofuata? (SISTA BENADETA):Si unajua tena,mwanaume aliyeshusha suruali na chupi hadi magotini haweza kukimbia sawa na mwanamke aliyeinua gauni juu....kwa hiyo nilimshinda mbio na ndo maana nimefika salama hapa.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    tehtehetehete
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Puzzled,huh!
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    more than
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (MUUZA CHOCOLATE);Sista,hii chocolate niikate vipande 12 au 6? (SISTA DUU);Mh! nikatie vipande 6,vikiwa 12 thiwezi kuvimalidha!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (Demu akiwa na mshkaji wake,akawa anaagiza misosi na vinywaji vingi vya gharama kubwa sana).>>>>> [MSHIKAJI];My dear mbona unaagiza misosi na vinywaji vingi vya gharama,kwani ukiwa na mama yako nyumbani huwa unakula hivi au unataka kunikomoa?. [DEMU];Mama yangu huwa hana appointment ya kulala na mimi baada ya kula chakula!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Je,unataka kuwa wa-kwanza darasani?fanya yafuatayo;Amka saa 11 kamili asubuhi>>Kunywa chai au kahawa>>Wahi darasani kabla ya saa 12 asubuhi>>Hapo utafanikiwa kuwa wa-kwanza darasani kwa sababu hutamkuta mtu darasani.
     
Loading...