Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Small House" inapokuwa Nyumba kubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 15, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Haya yametokea.. yalianza kwa huduma kwa nyumba ndogo na miaka ilipopita nyumba ndogo ikapanda cheo na kuanza kuwa nyumba kubwa..

    Habari ndiyo hiyo.. sasa sijui kama ni fahari au aibu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Dhambi.
    Na huyo ambaye sasa amekuwa nyumba kubwa ajue kuwa kuna nyumba kubwa nyingine yaja.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe kwa hiyo nyumba kubwa ikapigwa chini nyumba ndogo ikapanda cheo?
     
  4. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni fahari kwa aliyepanda cheo na ni aibu kwa aliyeshushwa pengine kwa makosa yake mwenyewe na kujifanya kichwa ngumu wakati wenzie pia wanahitaji hiyo nafasi halo.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dah Sophy kumbuka ule msemo wa Muosha huoshwa haya!
     
  6. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! hii ni hatari, itamlazimu huyo nyumba kubwaaliyopandishwa cheo awe makini, usikute jamaa ana sites kibao, anataka kushusha bangalow,nae asiwe na chake tena.
     
  7. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndiyo hivyo hakuna kosa lisilokuwa na matokeo. Mtu unamdharau mumeo unamuona hana maana kumbe wenzio wana shida wanamtamani unatarajia nini. Na huyo aliyekuwa na shida hivyo akimpata wa kumliwaza hamwachii ng'o, yani atamtunza kama lulu harudi tena alikokuwa kwenye madharau.
     
  8. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahah.......
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    There is something here I am meant to understand!
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    dada sophy akili yako inakutosha mwenyewe.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani binadamu ni huru, ukiona huku hakwendi nenda unapojiSIkia. Maisha nipopote ishi kwa furaha maisha nihistoria kila mtu anayo yake. Hapa hakuna kosa hata moja maisha mema ndugu
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unajua kuna wakati mtu hutakiwi kulazimisia mambo maishani, unayaanza tu kama yalivyo, ndio kama hapa ni kumuacha tu huyo baba aanze maisha yake upya, lakini wanaume jaamni, mie nasemaga mtu akipata mwanaume wa kumburuza na amburuze haswaaaa..
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jamani mbona kidude cha thhx sikioni au macho yangu, cjui leo hii kitu imekuwaje, well said NATA.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Mimi hii kitu imekaa KISIASA zaidi labda atufafanulie,,,,lakini kwa hapa bado its kind of hanging ngoja aje MMM atuambie ana maana gani....given the current political situation....
     
  15. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulivyoweka hii, nimekumbuka habari za mahimbo, alikuwa nyumba kubwa na sasa Dr. ni nyumba kubwa, yeye amekuwa ndogo tena nyumba ya nyasi.
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...na hao hawapatikani kamwe.....wakipatikani mitarimbo yao huwa inalala dorooooo....!
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hahaha Mrs...kipo likizo, ukiona ivo we refresh tu kitatokea.....si naona leo msuko mwingine wa JF, sijui ndo yebo yebo ama twende kilioni? au haya mabutu?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Alahu wakbar....mpwa umeamkia gesti gani leo tena?:confused2:
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona leo kuna Kwikwi mie nikajua ni kwangu tu ndio naoana maluweluwe kumbe ni kote
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha Da Sophy at work!:welcome:
     
Loading...