Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slogans za ku-edit

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Jan 11, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "CCM HAIKUBALIKI, TUSHIRIKIANE KUITOKOMEZA"

    Na wewe edit slogan ambayo unaona maana yake inamantiki kwenye jamii
     
  2. m

    malaika2 Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakunaga chama cha fujo kama chadema!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haikubaliki kuliko akina nani? unazo empirical data kuthibitisha?
     
  4. Z

    Zimba Senior Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe ndo haupo kabisaaa! Inabidi utoke huko porini na hiyo ccm yako uje barabarani.
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm janga la kitaifa tuitokomeze
     
  6. F

    Fighter G Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "ccm ilipo na nguvu wakazi wake wengi ni vilaza ('common people' who kwnows nothing about tomorrow)
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    >Tanzania bila STRESS haiwezekani.

    >Wamethubutu,
    wameweza na
    wanazidi kutuburuza !
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi naitwa Taska Bariiiidaaaaa...

    Mwaka 2015 DUNIA YAKO CHAGUO LAKO! HAKIKISHA UNAIPIGIA CHADEMA KURA,NA KAMWE USIIPIGIE CCM KURA...
     
  9. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    SIASA NI KILIMO(Awamu ya kwanza na ya pili ya urais)
    KILIMO KWANZA(Awamu ya 3 ya urais)
    SIASA KWANZA (Awamu ya 4)
     
  10. H

    Hackermanfesto Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lioneni hili nalo kama jinga
     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mawazo ya wanaofikiri kwa matumbo yao,
    mwisho wa wezina wasaliti umefika

     
  12. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imagine the possibility of umeme free nation. It begins with Tanzania.
     
  13. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Maayo ya kwako nimeikubali sana kaka! Ipo juu!
     
  14. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnaofikiria kupigia kura vyama ndio mnaotuangusha. CHADEMA au CCM wakiweka jiwe utalipigia kwa sababu wewe ni shabiki wa chama hicho. Hebu tutoke huko jamani tuchague mgombea yoyote atakayesimamia maslahi na ustawi wetu kwa kiwango cha juu kinachotarajiwa na kila mtanzania bila ya kuangalia chama cha siasa anachotoka.
     
  15. n

    ngony Senior Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa si imesemwa kila mtu atoe yake! kila mtu ana uhusu wa wamaoni? sasa ukimwambia hvyo manake nini? au kwa vle chama chke co km chko!
     
  16. Geo Gambi

    Geo Gambi Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...........2015..............
    Ccm
    chadema
    cuf
    ...kaazi ni kwako...
     
  17. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora maisha kwa kila mtanzania
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hahahah hujaelewa topic
     
  19. m

    malaika2 Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakunaga jitu jinga km ww na chadema yako
     
  20. S

    Sugar-a Senior Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Scanning...100%
    No threat found..
    Mwl J.K Nyerere alituachia maadui watatu lakini sasa wameongezeka-UJINGA,MARADHI,UMASIKINI na CCM.
     
Loading...