Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slogan ya WanaCDM ya "kula kwa CCM kura kwa CDM"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlaizer, May 10, 2012.

  1. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF
    CDM kimejizolea umaarufu na wafuasi wengi hasa vijana hapa nchini kwa kujitahidi kupambana na ufisadi.
    lakini nimefikiria msemo huu wa"kula kwa CCM kura kwa CDM" uliokuwa ukitumiwa na wafuasi wa CDM kipindi cha uchaguzi mdogo wa Arumeru magharibi nikashindwa kupata jibu la haraka.
    Nimejiuliza yafuatayo;
    1.Je,msemo huu ndio umekuwa slogan ya chama?
    2.Chama hakioni kama msemo huu unapingana na slogan ya kupambana na ufisadi kwa kuwambia wafuasi wapokee rushwa itolewayo na wanaCCM?
    Naomba wenye kufahamu vizuri juu ya hili wanisaidie kunipa ufafanuzi.
    Karibuni
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio slogan ya chama. Ni njia ambayo wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wamejiwekea ili kurudisha (japo kiduchu) ya fedha zao ambazo mafisadi wa ccm wamewaibia kwa muda mrefu na hapo hapo wakiwapiga chini ili wasiendelee tena kuwaibia. Nakushauri usitishike. Huu msemo panapo majaaliwa utausikia sana kwenye uchaguzi wa 2015.
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu usiwe na hofu kabisa kwani wajinga ndio wakuliwa kwani hatuwezi kuikomesha tabia ya ccm ya kutoa rushwa kipuuzi na kiukweli hii system itapunguza tabia chafu ya ccm.
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    dah Mkuu mbona bonge la slogani hilo. Ukiwaachia TAKUKURU wapambane na Rushwa hawawezi. Hii ni nzuri kwa sababu hao CCM siku wakigundua kuwa rushwa zao wanazotoa haziwasaidii wataacha kutoa na hapo mapambano ya dhidi ya Rushwa yataanza kuonekana na kuwa kweli. Mzizi mmoja wa Rushwa umekatwa. hiyo nzuri kabisa.
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani hilo slogan nalizimia balaa
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Bora wananchi warudishe chao kidogo!!! Naiunga mkono hiyo slogan "KULA KWA CCM KURA KWA CDM"
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hii haitafaa kwa baadhi ya mikoa yenye kushindwa kutofautisha r na l.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Hii slogan inasaidia sana katika kupambana na rushwa. Huhitaji takokuru hapo kwani wana magamba watoa rushwa wanaacha wenyewe baada ya kugundua kuhonga wapiga kura hakulipi kwa vile mwisho wa siku KULA ccm, KURA CDM
     
  9. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini watumiaji ni wafuasi wa CDM?kwa hiyo ni rahisi kusema ni ya CDM.mimi naona ile kuwawinda wanaccm wanaotoa/kupokea rushwa ndio ingekuwa inaendana na vita dhidi ya ufisadi.
    Kama ndio njia ya kurudisha hicho kiduchu kilichochukuliwa na mafisadi,sasa taifa linafaidikaje na hicho kiduchu?
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Naunga hoja mkono!

    100%
     
  11. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu, kupambana na kunguru ni kazi kubwa sana na kupata tija katika mapambano ya kuuwa kunguru ni kazi kubwa zaidi.

    Ila, ukiweza kuhamasisha kunguru kugeuzwa kitoweo, basi hawana muda watakwisha. Rushwa ya ccm haina tofauti na kunguru waliojaa mijini na hakuna njia yeyote ya kupambana nayo, ila iliyobuniwa na CDM ya kuigeuza kitoweo. Muda sio mrefu itatoweka kwani itakuwa haiwapi tena mashiko. Wapo wanyama wengi waliwasumbua wananchi, wakiwemo kima na nguruwe, lakini wananchi walipowageuza tu kitoweo, walioweka mara moja!!!!!!!!!!!!
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Vua Gamba ......Vaa Gwanda!!!!!!!!
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu kupambana na rushwa ya ccm ni kazi! Ndg Mwigulu alikamatwa na wananchi akigawa rushwa siku ya uchaguzi lakini kibao kikawageukia waliomkamata baada ya kufika kituo cha polisi! Cdm wamebuni mbinu itakayosaidia kupunguza athari za rushwa. Mawakala na viongozi wa ccm watakapoona wanatoa rushwa na kura hawapati, wataacha kutoa na hapo tatizo litakuwa limeshughulikiwa. That is a very good idea! Solution inapatikana bila kupitia takokuru maana wameonekana kutowajibika vema! Na hii kauli mbiu ilianza zaidi ya miaka 12 iliyopita huko Moshi. Ndio maana rushwa ya uchaguzi haipo sana huko. Uchaguzi wa Arumeru mashariki Ndg Nchemba alizigawa sana bia pale Arusha Night Park a.k.a Masaburi Bar. Watu wamezinywa na kura hajapata! Nadhani hatarudia tena!!!
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Loh very very good good answer take one castle please .
     
  15. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takukuru ipo ka picha coz wanawaona watu wanatoa na kupokea rushwa but hakuna linalofanyika so' ni bora hiyo kauli. Hela zenyewe wanazitoa kwa umakini sana tena mda mwingine saa nane za usiku, ni bora wananchi wale hata hicho kidogo coz ndo tabia ya chama chenyewe iliyoichagua ili kuwarubuni wananchi so wananchi lazima waonyeshe ni jinsi gani hawapendi tabia hiyo kwa kuwanyima kura.
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu umenifurahisha sana,wale wapenda pilau,kukirimiwa chakula,..sijui niite upumbavu au umasikini !....
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wamevuna kila kitu chetu na kuhamishia kwenye familia zao. Hatuwezi kuwapiga chini bila kuwafirisi. Takukuru hawawezi kufanya kazi hiyo. Tunarudisha hata kiasi kidogo na kura tunampa asiyetoa rushwa. Hii ndo iliyofanya mpesya apoteze fahamu 2010. Itasaidia sana 2015 vinginevyo ccm hawawezi kujifunza kwamba hatuwataki na tumewachoka.
     
  18. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Satire na irony ni njia ya kufikisha ujumbe ndungu. Umesahau hadithi za sungura!
     
  19. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kula ccm,kulala chadema,kuoga tlp huduma nyinginezo cuf.....
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii slogan inawanyima usingizi CCM, wanajua hawawezi kushinda bila rushwa na wanauhakika hata wakitoa rushwa hakuna atakayewakemea. CDM hawana uwezo wa kuzuia rushwa wala kushindana na CCM kwa rushwa kwa dimensions zozote zile, sasa kwa vile hawawezi kuzuia maji ya mto CDM walichofanya ni kuuelekeza mfereji maji yanakoelekea. Simple.
     
Loading...