Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SLAA's WEBSITE: Are you serious?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mahesabu, Apr 9, 2011.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    [​IMG]




    Haya wana Chadema hawa watu wenu wa IT kweli wana copy and paste website ya Obama mpaka wanasahau kutoa ramani ya Mareakani kwenye website ya mzee Slaa... ???




    3 hours ago
    • Elia Kisigila and 4 others like this.
      • [​IMG]


        Elia Kisigila Ha,ha,ha.... Unao tu mkuu! 2 hours ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela naona huu ni Umarekani kupita kiasi... 2 hours ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Isaac Kitogo Umakini ndiyo tatizo kubwa ndani ya CHAFUMA 2 hours ago

      • [​IMG]


        Elia Kisigila Huo sio umarekani ni "Ujuha" sorry to say that. Ujanja mwingi, mbele giza walishasema waswahili. 2 hours ago

      • [​IMG]


        Said Surur Mhhh no comment.yangu mach 2 hours ago

      • [​IMG]


        Aristotle Mang'ombo maneno ya wakosaji hayo. 2 hours ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela kaka ukiwa na mapenzi kubali hata makosa niko NY nitakupigia...Aristotle Mang'ombo 2 hours ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Richard Kasesela jamani mimi nimeona nawasaidia mrekebishe mnataka kuniandama mhhh maaana napokea sms kwenye simu pleeese.. 2 hours ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Aristotle Mang'ombo haha! watu wamehaki hii kitu bibo. lol 2 hours ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela Aris acha propaganda hii toka wakati wa kampeni ipo (2010) i have that evidence (nina screenshot ya mwaka jana) so suala la Hacking halipo kaka 2 hours ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Andrew Chale what so now about this!Richard Kasesela 2 hours ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela Andrew website wa kiongozi wetu when you click on "get involved" inatokea ramani ya marekani...if you check the old Obama website you will see same features... 2 hours ago

      • [​IMG]


        Isaac Kitogo I told you Bibo, umakini ni suala gumu sana ndani ya CDM, umeona wanaoona mbali akina Shitambala wamekipiga chini chama chao. about an hour ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela more to come Isaac just wait... about an hour ago

      • [​IMG]


        Leonard Chacha This is petty politics @bibo!! Talk of issues of national interest, this one you could have just inboxed mbowe, zitto etc. about an hour ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela haya Chacha I hear you basi do that for me... about an hour ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Olivia Sanare-mwanaharakati Watajibeba mbona hawana hata uhai? about an hour ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Abel Kaseko ‎@Leonardo,wao mbona huwa hawa inbox?mkuki kwa nguruwe...
        about an hour ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Olivia Sanare-mwanaharakati Tungekuwa sis hapo mjadala wa kitaifa about an hour ago

      • [​IMG]


        Andrew Chale ‎@Kasesela hapo bado huna pointi hiyo ramani ya Obama unayosema bado aiingii akilini kwa mtu kuwa ni ishu kubwa kama unavyodhania watu wanaangalia mbele na mambo makuu ya nchi yanavyokwenda maana ukianza kuangalia kasoro ambazo hazina interest kwa Taifa ni swa na kutwanga maji katika kino kuna makosa mbalimbali yakitaalamu tena hata kwenye mtandao wa Chama chako na wa Rais wa Tz 'JK' kuna kasoro tena za kukopi na kupest we umeona hilo aaaah huna hoja mwnaccm about an hour ago

      • [​IMG]


        Richard Kasesela Andrew acha unazi mbona humu watu wamekandia website ya CCM na zingine guys this was just a small alert wala sio hoja Maana nyie kila kitu huwa hoja hata marekebisho madogo about an hour ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Andrew Chale hayo yako about an hour ago

      • [​IMG]


        Isaac Kitogo ‎@Andrew, that's just an observation. about an hour ago

      • [​IMG]


        Peter Mwininga Adrew vipi mbona mkali waona kibanzi kwa mwezio wakati boriti umejituliza nalo tuli about an hour ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Dixon Mpemba SHAME!!! 44 minutes ago

      • [​IMG]


        Andrew Chale vipimujishangae nyie 38 minutes ago

      • [​IMG]


        Editha Majura hakuna kitu nachukia kama mtu kutokubali kukosolewa! we nani? malaika au Mungu? acheni mambo ya kizamani, ukikosea ukakosolewa mshukuru aliyekukosoa, fanya marekebisho, chapa mwendo! kama kitu kidogo kwanini kilikosewa basi? mnakikosesha chama chenu sifa za bure kwa kupenda blue iitwe njano 14 minutes ago · 1 personLoading...

      • [​IMG]


        Mona Qaseem aise nilikuwa na hasira ila nimecheka bila kutaka...yaani kama ni yale mambo ya shule mtu hapo jamaa wamecopy mpaka jina na na namba ya mtihani ya mwenzake lol......Nadhani richard ameweka kwa nia njema yaani wawe makini na kurekebishana lol., nia yake ni kujenga teh teh teh...Wamekosma next time watajipanga vizuri. 9 minutes ago

      • [​IMG]


        Andrew Chale bado hamna hoja hapo! 4 minutes ago

    Create an Ad Sponsored




    Cheap Price Japan Cars











    Sponsored
     
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niseme kwamba hiyo siyo website ya Chadema, pili kuwekwa hapo haimaanishi imewekwa na mwanachadema yawezekana imewekwa na wabaya wetu ili kutuharibia. Wanachadema tuko makini. Hata Yesu alisema si kila anayeita bwana bwana ataingia mbingini.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni lini website iliwahi kuwa copied?
    Are you serious?

    Tukianzia hapo,hoja yako ni dhaifu kwa sababu hujui unachosema,you can't copy a website,but you can use a particular tempelate to create a website!
    Kama ni tempelate walitumia,bado kosa lao sio kuweka ramani ya marekani,yawezekana walikuwa wana hamasisha watu walioko marekani!

    Kosa lao ni hili,....
    Website yao hiyo haiko updated,kwa sasa walipaswa kusema "Dr.Slaa kuelekea 2015" sa sijui kwanini wanasema for 2010!

    Huo ni ugonjwa wa website nyingi za vyama,angalia thread yangu hii hapa chini:-

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/121317-vyama-vya-siasa-tanzania-na-website-zao.html
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huu ni udaku wa richard kasesela kutoka facebook ... kasesela ni mshika pembe wa jk

    that is completely hacking
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Apart from hackers na usanii wa kawaida ninakubaliana na wadau, watu wenu wa ict chadema wanapaswa kujua umuhimu wa website yenu maana kipindi kile cha uchaguzi bado hata akina akwilombe walikuwa wanasomeka kama viongozi wa idara zenu na simu zao pia......,

    tovuti ni kioo chenu world wide cdm... Ccm web iko smart pale, ict ilimuinua obama na "yes we can" yake, guys it is and will always be generation of technology.
    Practice what you preach
     
  7. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hii sio website ya CHADEMA. YA CHADEMA NI HII www.chadema.tz.or.

    Aliyeweka hiyo analakwake jambo na malengo yake katika kupotosha.
     
  8. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    wahuni hawa wameweka hata nembo za serikali kwa kujisahau kwao, ukiangalia utaona nembo ya serikali hivyo hawa ni jamaa wa serikali in action.
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwanza ninalaani yule aliyepachika tovuti ya Chedema iliyochakachuliwa.
    Na hili limenifanya kuitafuta tovuti halisi ya Chadema. Mbali na ukurasa wa Dk. Slaa wa kampeni, nimeshindwa kuipata. Nilichogundua ni kurasa ambazo ama hazifunguki au kurasa za wapenzi wa Chadema. Pengine ni uelewa wangu mdogo wa ICT, au pengine haipo. Kama ni hivyo, ninawashauri watu wa ICT wa Chadema kujenga tovuti iliyo makini, inayokuwa "updated", tukikubali ukweli kuwa ICT ni nyenzo bora kwa nyakati tulizonazo kisiasa, kiuchumi na kijamii.
    Kuna yeyote anayo akatupa kiunganishi chake?
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Uko makini ndugu.
     
  11. e

    emalau JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Ni uchakachuzi, nimeingia kwenye website hiyo hiyo ramani ya marekani haipo. Now i'm beginning to belive that most of Tanzanians could be inherently defaulters. if you can manipulate the the website appearance at the end of the day you are likely to be the agent of stealing election
     
  12. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nawapenda chadema wote ila kama hiyo ni website yao basi kwa nini wasiiupdate? Na sidhani kama mtu unaweza kubadilisha website ya mtu mwingine tu hivihivi bila kuwa na privileges (aka passwords ) za kukuruhusu kubadilisha. Sasa basi kama ni kweli kuna adui yao kafanya then chadema are not serious to begin with otherwise wangeprotect website yao.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,288
    Trophy Points: 280
    Kwa hili tuamini maneno ya Ngawaiye?
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona nimefungua hakuna kitu kama hicho au ndo tuseme wametoa!??
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Yaani kwa kuchakachua nimewakubali ccm, hii ni ya wapi halafu watu wanakimbilia kukoment negatively bila kuuliza, kweli watanganyika ni wagumu kujisomea na kutafuta, mbona nimeenda sikuona kitu kama hii? Msidanganywe kirahisi! Ni IT hackers wa mafisadi wamewadanganya wavivu wa kufanya utafiti na nyie mkakubali!
     
  16. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Richard kasesela ni mganga njaa, wala hayupo karibu na JK. Ni mtu ambaye anaongea mvuke sana mbele ya viongozi wa serikali angekuwa mwanamke ungefikiria mengine

    Ukweli lakini ni kwamba Chadema siyo wasikivu, kama ccm. Hii website imelalamikiwa sana pamoja na kitengo chao cha mawasiliano.
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawapendi kukosolewa hao, utaharibu weekend yako bure, oooho!!
     
  18. whizkid

    whizkid Senior Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    For curious minds, a quick whois search for www.wilbrodslaa.com returns a very interesting IP address: 70.40.200.147. Check the reverse IP lookup below:

    IP: 70.40.200.147
    IP Country: United States

    This IP address resolves to 70-40-200-147.bluehost.com

    7 Hosts on this IP

    1. forums.yesukristo.org
    2. forums.teknolojia.com
    3. www.wilbrodslaa.com
    4. www.kilimanjaro.co.jp
    5. forums.mwanakijiji.com
    6. www.mwanakijiji.com
    7. www.yesukristo.org

    ISP: Bluehost

    Full details here.

    Other interesting findings here.

    My quick take: Mwanakijiji is related to if not responsible for this website.
     
  19. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ROFLMAO.... this is some weak sh!t
     
  20. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [Querying whois.verisign-grs.com]
    [Redirected to whois.name.com]
    [Querying whois.name.com]
    [whois.name.com]
    Visit AboutUs.org for more information about wilbrodslaa.com


    Domain Name: wilbrodslaa.com
    Registrar: Name.com LLC

    Protected Domain Services Customer ID: NCR-2657855

    Expiration Date: 2011-07-31 16:02:24
    Creation Date: 2010-07-31 16:02:24

    Name Servers:
    ns1.bluehost.com
    ns2.bluehost.com

    REGISTRANT CONTACT INFO
    Protected Domain Services - Customer ID: NCR-2657855
    P.O. Box 6197
    Denver
    CO
    80206
    US
    Phone: +1.7202492374
    Email Address: wilbrodslaa.com@protecteddomainservices.com

    ADMINISTRATIVE CONTACT INFO
    Protected Domain Services - Customer ID: NCR-2657855
    P.O. Box 6197
    Denver
    CO
    80206
    US
    Phone: +1.7202492374
    Email Address: wilbrodslaa.com@protecteddomainservices.com

    TECHNICAL CONTACT INFO
    Protected Domain Services - Customer ID: NCR-2657855
    P.O. Box 6197
    Denver
    CO
    80206
    US
    Phone: +1.7202492374
    Email Address: wilbrodslaa.com@protecteddomainservices.com

    BILLING CONTACT INFO
    Protected Domain Services - Customer ID: NCR-2657855
    P.O. Box 6197
    Denver
    CO
    80206
    US
    Phone: +1.7202492374
    Email Address: wilbrodslaa.com@protecteddomainservices.com
     
Loading...