Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa, Zitto, Mbowe = Chenge, Rostam, Lowassa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kilombero yetu, Jun 12, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    minaona hawa watu hawatofautian sana, wote matajiri kutokana na matunda ya siasa na wote wanalipwa mshahara mkubwa wakifisadi,wote hawajakataa pesa za posho zao ila wanaomba bunge libadilishe tu akaunt zao,wote wanaakaunt nje ya nchi,watatu wameoa watatu hawana wake nk wote sawa kama si leo kesho watafanana zaidi.naombeni sifa zao zaidi zinazowafananisha zaiidi.
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    akili yako haitkutoshi, unaomba sifa wakati tayari ulisha conclude ! hii inamanisha ulikuwa unaandika huo ujinga wako kutupotezea muda kusoma vitu ambavyo havina mvuto wowote humu
     
  3. m

    mikest Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    ningekuwa mimi ni invisible ningekufungia
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Mlidhani kujivua gamba rahisi? Sasa mnajibaraguza huku na kule huku CCM ikiendelea kudidimia katika shimo refu sana
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kabla sijachangia chochote naomba unifahamishe hawo watatu nani nani hawana wake?
     
  6. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :lock1::iamwithstupid::iamwithstupid: huna lolote weye
     
  7. M

    MPG JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unawaza kwa kutumia makamasi badala ya ubongo akili umefungia kabatini,haya nenda ofisi za CCM UKACHUKUE POSHO
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    ushuzi!
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi unaweza kuwalinganisha watu hao? Labda kwa kuchapa kazi ni Lowassa pekee anaweza kumfikia Slaa, Zitto na Mbowe. Hayo mengine ni udaku mtupu. Mbona na wewe umefanana na nao kwa sababu unavaa suruali kama wao
     
  10. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa bado mkuu,unamaanisha nini
     
  11. t

    tambarare Senior Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili gamba limetokea wapi tena?
     
  12. t

    tambarare Senior Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini unataka kutuambia hapo kwani hujaeleweka embu jaribu kunyanyambua udhui lako
     
Loading...