Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa: Tutashinda kwa zaidi ya 80%

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 30, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akihojiwa na Mwanakijiji katibu mkuu wa Chadema amesema wanatarajia ushindi wa kimbunga wa zaidi ya asilimia 80% kwa vile ana uhakika hakuna hata kura moja itakayoibiwa.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    what a coincidence?nilimuuliza mkazi mmoja wa meru akaniambia ushindi wa cdm ni aslimia zaidi ya 80.
    Aliyetoa kauli hii ni mwanaume mwenye umri wa zaidi ya miaka 70.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hata mie naamini atashinda kwa kishindo JN
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    liyepita Arumeru anajua kwa uhakika juu ya hilo!...
    Pamoja na matuc yote ya Kibajaji haakuna mabadiliko hata ya milimita moja!...huh!
     
  5. Chillipo

    Chillipo Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM Daima inasonga mbele Arumeru east inafungua milango yote
     
  6. L

    Loomu Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watashinda na zaidi ya kushinda

    Magamba yameshaleweshwa
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa asilimia 80%, Duhh hapo babu yangu atakuwa ameridhika na maisha, maana utabiri utakuwa umetimia. Ile radhi ya wazee wa EAC.
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi na Mungu awaongezee ulinzi
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sijui watu wakiliswa yamini, inakuwaje, viongozi wa dini hebu tuelezeni hapa
     
  10. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;gtfFmLyeuQ0]http://youtu.be/gtfFmLyeuQ0[/video]
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kumbuka watu waliomchagua Kikwete kwasababu ni mweupe waweza wakawepo pia Arumeru wakamchagua Sioi kwasababu kafiwa na baba yake mzazi, ni kuongeza tu nguvu za kupunguza kundi la watu wa aina hii.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mila ya wameru inamkataza siyoi kujihusisha na mchakato huu kwa sababu bado yupo kwenye maombolezo.
    Kwa mshiili-anaamini kuwa kumpigia siyoi ni sawasawa na kushangilia kifo cha sumari Sr.
    Hapa ndipo ccm ilipopoteza kura za wazee.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baadae tusisikie lawama kuwa mmeibiwa kura.
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Like t bro!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wameru hawatasubiri kulalamika!
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Like t bro!
     
  17. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nawaombea uchaguzi wa amani
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Waheshimiwa mbona hiyo asilimia na kubwa sana. Naamini ushindi kwa CDM upo lakini sio kwa kiwango hicho. Plz tuwe wahalisia na kusiongozwe na hisia na matamanio.Bazazi na Bazazi!
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    o
    Kmsingi nafurahishwa na habari hizi, ila nashindwa kukubaliana na wewe kwamba mkazi wa Arumeru Mashariki mwenye umri wa zaidi ya miaka 70 anaweza akawa anaelewa maana ya (80%).
     
  20. G

    Godfrey waryoba Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini hakuna chama kama ccm kwa maoni yangu chadema wangemsimamisho zitto agombee kiti cha urasi ata mimi nitamuunga mkono na anaweza akaibadilisha nchi.
     
Loading...