Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SLAA,this bunge is not a serious bunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Feb 6, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ameyasema hayo leo wakati akiongea na waandishi baada ya kikao cha maridhiano kati ya NCCR na CDM,
    Amelaani kitendo cha bunge kuahirishwa ili kuwapa nafasi wabuhge wa ccm kuonana na rais kikwete kujadili posho za wabunge,leo mjini Dodoma,
    Source,star tv habari saa mbili usiku leo 06/02/2012.
     
  2. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    napia amesema haiwezekani wabunge wang'ang'anie kulipwa laki 330000 kwa siku uku daktari anayetaka kulipwa elfu 40 kwa siku kutoka elfu kumi kuwa ngumu kwa serikali hili ni jambo la kusikitisha
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ujira wa mwia uongezwe hadi laki tano atalaani kweli kauli hii.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu, kuna majimbo yako wazi........akagombee kuongeza chachandu..........
     
  5. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bunge kweli lipo lipo tu,kila mmoja anahangaika na maisha yake,lakini ole wao waliotusaliti kwa kushindwa kutetea yale tuliyowatuma, 2015 si mbali upnga mkali wa kuwanyima kura utawashukia bila huruma.
     
Loading...