Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa sisi ni watu wazima na timilifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpunumpunyenye, Sep 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    NIMECHOSHWA NA KAULI ZA MZEE WETU SLAA, eti kuwa wanapata msaada usiozidi milioni 60 kutoka kwa chama cha kikisto cha ujerumani sasa swali langu nauliza, kila mtu dunia hii anafahamu ubaya na uzuri ya misada ya wazungu kwa maana hakuna cha bure, na kwakuwa chadema tumeshuhudia kwa hapahapa tanzania wanauwezo wa kuchangisha mamilioni ya pesa kwa siku moja nawanchangia bila kupewa masharti, sasa kuna ulazima gani wa kwenda kwa wazungu hawa kupiga magoti kupewa milioni 60kwa mwaka??
     
  2. m

    mayengo Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hao wazungu wametoa mashart gani? Funguka mpaka mwisho ili tukusaidie.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Bora CDM 60 million, ile suti ya wa kwenu mbona usiseme. Na SSM waliomba pia pesa kwa sms na walipewa mbona hawakutoa hata hesabu yake? Acheni majungu.
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mtu mnafiki utamjua tu!
     
  5. m

    mliberali JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,511
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    mbona hujaioji serikali yako chovu inyotegemea over 30% misaada toka nje. wakati tuna rasilimali libao
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    In Psychology we call it 'fear of unknown'. Kuogopa vitu/kitu usicho kijua!
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na Huyo Baba mwanaasha kila siku kiguu na njia na bakuli kama marehemu matonya tumwiteje? Na Mtimilifu ni Mmoja 2, Hakuna mwanadamu mkamilifu
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Acha Uzuzu wewe, Kila Chama huwa kina Vyama Rafiki na CCM vyama vyake Rafiki na ambavyo huwa vinaipatia CCM pesa ni Vyama vya Kikomonist China, na hata ANC cha south, Ila vingine ni vya Africa sema havina Uwezo wa Kusaidia CCM,
    r
    CHADEMA nao wana vyama Rafiki kama vya Ghana, Liberia, Republican, Conservative cha Uingereza, CDU na vingine vingi, Na kuna Muungano wao unaitwa DU, so kusaidiana huwa ni jambo la kawaida na si Pesa za Za Serikali bali za kwao wenyewe, Hata CHADEMA wanao uwezo wa kusaidia vyama vilivyo kwenye huo umoja wao, na hizo pesa zina Kaguriwa na Mkaguzi CAG, na ni pesa kwa ajiri ya CAPACITY BUILIDING si za Kampeni wala nini, na hata CCM wanajua hilo na si ishu ya Siri ni ishu ya Uwazi kabisa

    Na hata hivyo vinavyo saidia CCM ni kwa ajiri ya kuendesha shughuli za kiofisi na si Kampeni, hakuna Nchi ya Kijinga inayo weza kusapoti chama cha Nchi nyingine kwenye Kampeni kwa sababu wanatambua Madhara yake, na hata Policy za uhusiano haziruhusu

    Sasa Nape yeye anatakiwa Kudhibitisha Nchi na si Chama, na MOU iliyo sainiwa kati ya CHADEMA na hizo Nchi, so hapo ndo kazi ilipo

    CHADEMA Ruzuku ya Milioni 200 NA ZAIDI KWA MWEZI Watashindwa kufanya mikutano?
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiroba chapa jogoo@ work
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ni sawa na kuogopa kivuli!
     
  11. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    CCM wanapata msaada na chama cha EPA, Mbona husemi. Unafiki ndugu!
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sure thing mkuu, and you know what fear does?.. it is like banging the hwad against the wall, it doesnt do you any good unless you stop it!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Upuuzi mtupu huu, mbona CCM ni marafiki na chama cha kikomunisti cha China na huwa wanapata sana misada. Mleta mada mbona kama mtoto mdogo anayelialia na kulamba kamasi?
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Eliah G Kamwela says thanks for this very useful post.
     
  15. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, your point being?
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakiamama nafuu hata ya marehemu Matonya!
    Ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaa!!!!


     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo Nape hakudanganya!!!
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tena kivuli chako,..itakua ajabu kweli!
     
  19. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umechoshwa?

    Ina maana amekwambia mara nyingi, eti?

    Jitu nafiki utalijua tu
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chasha nimependa post yako,safi sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...