Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa pokea hoja hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by koo, May 13, 2011.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamjambo wana jamvi
    Naomba kuchuka nafasi hii kumuomba dr W.P.Slaa akiweza kabla ya kondoka songea awe ametoa tamko juu ya kushuka kwa bei ya tumbaku inayo muumiza sana mkulima.
    Kwa kulinganisha na gharama za uzalishaji mkulima atapunjika sana kwani bei imeshuka kwa karibu 40% serikali imekalia kimya swala hili na mkulima amekosa pa kwenda hivyo nakuomba dr katika maandamano ya leo hoja ya kushuka kwa bei ya tumbaku ijumishwe.

    Nawasilisha
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maandamano ndio yananunua tumbaku?
    Wanachadema sasa wana uchizi! Unaugua malaria unaenda kwa mwanasheria!
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe kuna watu hawajui maana ya maandamano. Kamuulizeni Hosni Mubarak. Maandamano ni njia ya kistaharabu kufikisha ujumbe, kushinikiza na hata kuleta mabadiliko. Duh, kazi kwelikweli.:smow:
     
  4. Josephine

    Josephine Verified User

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Ni maandamano yaliyosababisha bei ya sukari kushuka umesahau?
     
  5. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya umejaribu kufikiria.
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maandamo yamepelekea JOSEPHINE kupata 7.5 m kwa mwezi!
    Sio mimi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wana ccm,yaani nyie ndiyo Mukama kawaleta kujibu hoja za Cdm,loh!POLENI SANA!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    The following user groaned Jesuit for this useless post
    genekai (13th May, 2011)
     
  9. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anaogopa kitumbua kitaingia mchanga, kama sukari ilifika 2500 baada ya maandamano ya kanda ya Ziwa ikashuka mpaka 1700/1800 kwann hili la tumbaku lisiwezekane?
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huku TABORA wakulima walio katika vyama vya ushirika 18 wamegoma kuuza TUMBAKU YAO mpaka bei itakapopanda.
    Chanzo VOT FM
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ni mambo ya msingi..ni lazima wakulima wasikilizwe.
    Serikali iliyopo imeziba masikio.
    Please!! viongozi wa CDM zungumzeni, pigeni makelele kwa nguvu zote ili kuzuia unyanyasaji huu dhidi ya wakulima wanyonge wa taifa hili wasiyokuwa na sauti yoyote dhidi ya serikali inayoongozwa kifisadi..
     
  12. T

    Tiote Senior Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachoniudhi ni kwamba umechukua muda sana kujua kwamba jamaa hamnazo! Wanadhani wakikusanyika viwanja vya mfaranyaki wakatoa matamko ya kuwadanganya watu basi tayari bei itapanda. Bahati mbaya wako wengi hao wenye mtindio wa ubongo.
     
  13. T

    Tiote Senior Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichanga kitalelewa kwa ulainiii!
     
  14. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :majani7:
    VIWAVI mna nini? Ya mkwèré yamewashinda mnabaki kutapa tapa. Kama vipi :ban:
     
Loading...