Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa ndani ya chuo kikuu cha ardhi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tolowski, Jun 3, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee dr.slaa kesho atakuwepo mitaa ya skanska hall(sorry kama nimekosea spelling),tegeta road akizindua chadema students organisation(chaso) tawi la ardhi university! Usafiri utakuwepo chuoni kuanzia saa 2 asubuhi! Karibuni, me ntaenda ili kuiwakilisha ardhi kimapambano and nione kama slaa anaweza kunishawishi ili nijiunge naye majeshi! Hadi wakati huu sipo upande wowote kichama tz
     
  2. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    All the best.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Ningependa tu kujuwa jinsia yako, kuhusu swala la kwenda nakushauri usiende maana kama umeshindwa kumuelewa miaka yote 15 sidhani kama unaweza kumuelewa au kutomuelewa kwa masaa mache atakayoyatumia hapo chuoni.
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hapo ndo kumekucha kafika mpaka ardhi kwa wasiopenda siasa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,131
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    msituangushe nyie vijana wa archi.
    hivi ramani mnazochoraga zinafanyiwaga kazi? hivi nyinyi ndio mlichora ramani ya manzese? nyie kweli ni vichwa
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ahaaaaaa! Hapo kwenye ramani ya manzese umenifanya jioni hii nicheke sana!
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama wasomi wengi wanamwelewa Dr. Slaa inakuwaje mzee mpaka leo bado unasisita? Inaonyesha wewe unashawishika hata kwa fedha maana hauna maumivu kabisa na shida za hii nchi. Hata kama siyo Dr. Slaa, kama msomi uliyeelewa nchi hii inavyoenda, unahitaji kuunga mkono upinnzani dhidi ya udhalimu utawala uliopo.
    Rudi moyoni mwako ufikirie vizuri maana wasomi ndo tunaowategemea kwenye upinzani na wajinga ndo mtaji wa magamba.
     
  8. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo Think tank ya ukweli!
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ili mradi usiwe na magamba hadi machoni na masikioni maana unahitajika kuvua gamba kwanza.
     
  10. T

    Tolowski Senior Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee unamkumbuka yule aliyemwambia yesu sema neno 1 tu mwanangu atapona! Miaka 15 au maneno mengi ya slaa siyo ishu,may be neno lake 1 tu laweza kunigeuza 2morrow,may be! huwezi jua
     
  11. T

    Tolowski Senior Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ramani zetu zinapigwa chini!zinachukuliwa na wajerumani,wahindi...nk!wanaoelewa maana ya utaalamu
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii habari imeletwa na Tolowski, please do read it with 'care'
     
  13. T

    Tolowski Senior Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ni he! Huo ushauri wako siyo! Hujui kuwa imani inakuja kwa kusikia? Haijalish umesikia mara ngapi, but imani inakuja taratibu! Si wengine ni akina tomaso
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi kale katabia ka kuwanyima chadema halls ndani ya chuo kalikokuwa udsm kamehamia uclas pia?
     
  15. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kinachoitwa "sina upande wowote",who did u vote for in the last General Elections? Or u are among those people who didnt see a logic behind going for Voting?
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ivuga umekuaje?
     
  17. A

    ADAMSON Senior Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya uende kamskilize naimani hutojutia uamuzi wako utakaouchukua huyo kesho kikubwa nenda ukiwa huna mashaka hata kidogo
     
  18. T

    Tolowski Senior Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urais nilimpa slaa,ubunge nilimpa mnyika,and udiwani nilimpa jamaa wa chadema ingawa hadi leo hii simfahamu!
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kumbe udhalimu uliopo unaujua alaf unaendelea kutomuelewa daktari!? Sasa unataka kumpa raman ajaribu kuipeleka ipite ndo ukubali au? Naumia sana nkiona ma graduate wanatembea na michoro na picha za mabox ya sanamu ya gorofa mjini. Au ata pale ubungo! Tolo,mkubali dokta japo ata kama tomaso! All the best wanaArdhi.
     
  20. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakushauri usikose kufika, ukombozi wa watoto wako upo mikononi mwako sasa. Kumbuka upande wa pili fikira zao zimekuwa mgando, na mtaji wanaotumia ni ujinga wetu wanaoendelea kuupanda kwa kasi zaidi. Haingii akilini kuhamasisha watu kujenga shule, kisha ukagoma kupeleka waalim au ukapeleka kisha ukawakopa.
    Taarifa zilizopo, waalim wanaidai serikali mishahara, malupulupu ya safari nk, fedha zisizozidi 8 bln, lakini majuzi wametumia 45 bln za ununuzi wa mafuta ya IPTL kwa ajili ya umeme, na nusu ya hizo fedha zimetafunwa na wajanja. Zaidi, hiyo bln 45 haijajulikana imetoka vote ipi, na haikuidhinishwa na bunge.
    Mwanga upo kuangaza, na siyo kulazimisha kuangaza tafakari.
     
Loading...