Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa na Zitto nani anafaa kuwa mgombea chadema 2015,

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by janja pwani, Sep 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr wilbroad peter slaa ana record nzuri aliyoiacha bungeni kwa kufichua ufisadi, pia ni mpambanaji, jasiri, na ana mtaji wa kura 2200,000/= alizozipata katika uchaguzi wa mwaka 2010 na ndie aliyepelekea chadema kupata wabunge weng katika uchaguzi uliofanyika mwaka jana ni mwanasiasa wa mrengo wa kulia. udhaifu: 1. ana kubalika sana na wapiga kura wa imani yake 2. ana penda sana siasa za propaganda zisizo na ukweli mf. suala la masanduku ya kura tunduma.

    ZITTO: ni mjenga hoja mzuri ni mbunge na anaendelea kushikilia ubunge wake mpaka sasa ni mwenyekiti wa mashirika ya umma, amefanya kazi yake vizuri na anaendelea kuifanya, ni jasiri na ni mwenye siasa za mrengo wa kati, ameifanya kazi ya kuijenga chadema ktk operation tofauti, ana pendwa na watu rika zote na imani zote. udhaifu: msimamo wake ni wa kuyumba yumba: je? wanaJF ni nani kati ya hawa tukimsimamisha CCM itaondoka kiulaini?
     
  2. M

    Mzalendo halis New Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wakati wake kujadili hili.
     
  3. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni uharo.lowasa ndo mgombea wetu
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mapema sana kuliongelea na kulifanyia tathimini
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ZITTO Period!!
     
  6. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Time will tell... CHADEMA for presidency
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    This I can value THIS as Crap!! Sio Muda wake Kujadili mambo ya Kipuuzi!! Tujadili Kuhusu Maendeleo na Namna ya kuwakomboa ndugu Zako walioko kwenye Lindi la Umasikini!! Kwako wewe Kuweza kutumia Internet na kuanzisha Hoja za kijinga unajiona wewe Ni mwanga katika Giza!! Leta Hoja kama hizi
    1. Je tutawezaje kukomboa Madini Yetu Yanayoporwa bila faida kwa Taifa??
    2. Je ni kiongozi gani ataweza kusimamia kutetea maslahi ya Taifa?
    3. Kwa nini Watanzania tunakuwa kama tumelaaniwa ili Hali Mungu katupa rasilimali Nyingi?
    Hizi ndio Hoja za Kujadiliwa sio Huu Upumbavu!! SORRY NIMEKUWA MKALI KIDOGO NATEGEMEA NEXT TIME HUTATUMIA MASABURI KULETA HOJA
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swali halina maana kwasababu mwaka 2015 Zitto atakuwa na miaka 39, umri ambao kikatiba hauruhusiwi kugombea urais. Labda uniambie katiba itakuwa imeshafanyiwa marekebisho.
     
  9. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zitto naona anafaa kuwa mgombea wa cdm kwa kweli watanzania wote wanamkubali hato kuwa mzigo kumuuza.
     
  10. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Can we focus on fundamental issues of this Nation? Pervasive corruption, electricity shortage in generation and acces, poor education policy, poor rural water supply, low agricultural productivity, hopelessness in the citizenry, poor leadership in the state and institutions of democracy including parties, poor investment environment, higher maternal mortality rate and infant Mortality rate, skewed economic growth and many more.
     
  11. M

    Mchomamoto Senior Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkwe21 hilo neno!!tujadili vitu vya maana hivi SISI TUMEROGWA???????????????????????????wanyamapori wanatoroshwa,madini yanaenda nje,reli ya kati na ya uhuru zinahali mbaya sisi tunakalia Zito na Slaa tumekuwaje ndugu zangu??
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...