Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa na Wenzake Kukamatwa ndani ya 3 months-Tambwe Hiza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jmushi1, Oct 3, 2008.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tambwe atishia CHADEMA

    na Kulwa Karedia

     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tambwe anasema watakamatwa baada ya miezi mitatu...Hii ni karata ya kisiasa kwasababu baada ya miezi mitatu uchaguzi utakuwa umekwisha....Kwanini wasikamatwe kabla ya uchaguzi ili tujuwe ukweli?
    Mimi naona uchaguzi huo wa Tarime usimamishwe hadi hapo ukweli utakapowekwa wazi ili kuwa protect wananchi.
    Wananchi wa Tarime waruhusiwe kuujuwa ukweli kabla hawajapiga kura kwa mtu asiyependa maendeleo yao.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Tambwe kumbe ni mtupu namna hii ? Do we have a room for scare politics ?Tarime sawa na Moshi mjini .Tambwe kweli ameshindwa kuelewa kwamba hata kama Slaa atakamatwa bado Slaa si wa Tarime na wale wataendelea kumchagua kiongozi wa Chadema ambaye ni Mtarime mwenzao anaye gombea Ubunge ?

    Hivi haya madai kama hayawezi kutokea Slaa hana haki ya kwenda Mahakamani ama kwa kuwa Mahakama ni za CCM ? Hivi kweli JK na CCM wanaweza kudiriki kutumia habari hizi kuomba kura za wananchi wa Tarime ? Ni CCM kuzidiwa ama do I smell something stinky ?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tatizo tz watu siasa wanachukulia kama usanii wakati its a serious profession.
    Sasa hayo ndo mambo ya kuongea mbele za watu kweli.
    Why after 3month?
    Bongo kazi ipo
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka salama lakini kaka?
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakamate kwanza mafisadi au hii si sawa?
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Oct 3, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    GT,
    Mwaka huu unao tu!
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    GT Mkuu ana itikadi za chama?
    Anyways..Hili kwa kweli si la kukenulia mapengo kwa kusema ukweli...Hujasikia wanasiasa walevi wa chadema na ccm wamechomana visu kwa mujibu wa kamanda Rwambow?
     
  10. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Natabiri mpasuko mkubwa CCM wakishindwa Tarime. Na ole wao CCM wanshindwe huko. tusubiri tuone. Hizi lugha sizo kabisa. Hawana tofauti na mtikila
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Oct 4, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    wamefilisika.Maji yapo shingoni watasema chochote,wataua Mbwa,kuku,watanunua shahada,wata-end up kumwagiwa pilipili na kuangukia pua siku ya motokea.poor CCM!
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Upinzani wametu let down. Kwa kutoungana kwa ajili ya kupigana na nunda sisiemu tumekwisha. Najua hii ni habari mbaya lakini habari ndiyo hiyo.
    Unajua kwa nini sisiemu walituma mwana sisiemu kwenda kununua kura za Chadema tena ofisini kwao?
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kusema baada ya 3 months ndiyo fishy....Kisaikolojia wananchi tayari watakuwa wanajuwa ama kuamini kuwa kina Slaa walimwua Wangwe...Kwa maana hiyo wananchi wanasubiri tu muda wa uchaguzi upite ili Slaa akamatwe...What a PITTY.
    Hii ni HATARI sana na mimi nadhani kuna uwezekano wa machafuko zaidi kama siasa za namna hiyo zisipowekwa kando.
    Kuanzia wakati Dk Slaa akitowa habari za ufisadi huko bungeni..Marmo naye alileta madai hayo hayo kuwa watamkamata...Yani wameona hawa watu wanaweza kuchukuwa nchi na sasa desparation imekuwa unbelievable na kwa kweli tutaona mengi sana.
    Nawaombea Mungu wale wote ambao maisha yao yamo hatarini wakati huu mgumu kwenye historia ya Taifa letu na dunia kwa ujumla.
    Watanzania we should rise to the occassion and confront the evil when ever possible.
    This time we should do it ONCE AND FOR ALL.
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa CCM na serikali yake, kushinda uchaguzi mdogo Tarime ni kitu muhimu sana bila kujali kama ushindi huo utapatikana kwa gharama ya maisha ya watu au la. Ku "counter" matukio ya watu kunyunyiziwa pililpili, leo magari yanayorusha maji ya kuwasha yameingia Tarime. Kwa mambo yanavyoendelea, kuna kila dalili kuwa CCM wamepania kulazimisha ushindi. Muhimu hata hivyo, inatakiwa kutafakari kitakachofuata iwapo CCM watalazimisha ushindi. Mbunge takayepatikana bila ridhaa ya wapiga kura atakuwa katika nafasi ipi mbele ya wapiga kura wake ukizingatia na ujasiri wa wapiga kura hawa? CCM na serikali yake bado watakuwa nguvu ya kumwaga huko baada ya miaka miwili uchaguzi utakapofanyika nchi nzima?
     
  15. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #15
    Oct 4, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Tambwe ni kuwa anatumiwa na CCM kuropoka yale ambayo CCM wanayapanga gizani kwa lengo la kuua upinzani.Kauli ya Tambwe ni ya mwanasiasa uchwara ambapo huwezi kumzania Tambwe kwa kumtizama kwa umbo la nje.

    Tanzania haihitaji siasa za vitisho na maneno machafu.Inajulukana wazi kuwa CCM wanawatumia wanasiasa uchwara nje na ndani ya chama chao pamoja na vyombo vya dola kutaka wanatarime na watanzania waamini kuwa Chacha Wangwe aliuwawa na viongozi wa chadema.

    Kila mtanzania mwenye hekima hataacha kupuuza kauli rejareja kama hizi za Tambwe.
    Ni afadhali kumdanganya mtu anayefahamu kuliko kumdanganya asiyefahamu kwa kuwa siku atakapofahamu kamwe hatadanganyika tena.Watanzania siyo mabwege tena asilani
     
  16. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #16
    Oct 4, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchukia fisadi,

    Wajua vita yoyote haikosi kasoro.Katika harakati za kuifikia demokrasia pevu kwa nchi kama yetu kuna milima na mabonde sana.Bahati mbaya wengi wa wanaoingia kwenye siasa ni wabinafsi.Wanaifanya kazi ya siasa kama mradi wa familia hivyo kula yao na vaa yao inatokana na siasa.

    Katika hali kama hiyo tusitegemee kila anayejiita mwanasiasa kuwa mwadilifu.La msingi mimi na wewe tujitambue na kuchukua hatua.Uchafu wa mwenzio usiwe sababu ya wewe na mimi kuwa wachafu.Pili pale panapoonekana kuwa na mwelwkeo wa siasa safi na adilifu ndipo ps kuanzia.Kwa wingi wetu na umoja wetu tusitizame wengi wanaotuvunja nguvu bali wachache wanaotutia moyo.

    Ni ngumu sana kuunganisha nguvu kisiasa kama mmoja anaweka maslahi ya taifa mbele wakati mwingine anawaza kujaza tumbo lake apate usingizi.Kuna wanasiasa wanadiriki kusema bora wapinzani tukose wote majimbo kuliko chama fulani kipate na sisi tukose.Huko ni kuishiwa kisiasa ndugu.
     
  17. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #17
    Oct 4, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It really a pitty Jmushi lakini tufike mahali watanzania tuwazoee sisiemu kuwa pale wanapoona wanazama wako tayari hata kuua sembuse kuzusha maneno kama hayo.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Oct 5, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kama maneno haya yametoka mdomoni mwa Tambwe kwelikweli, basi jamaa huyu ni pumbavu kweli kweli kwani amekosa hata diplomacy ya kiuongozi.
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnaweza mkaungana katika maana kwamba wote mnapigana kuelekea upande mmoja. Lakini kuungana pekee yake bila ku Define vizuri adui yenu ni nani kunaweza wanyima ushindi vile vile.
    Adui wa nje siku zote ni rahisi sana kumtambua na kupanga mbinu za kupambana naye, tatizo ni pale azukapo adui katikati ya kundi lenu.

    Mtamtambua vipi? na mkimtambua mtapiga vipi?

    Adui ni pamoja yule mmoja wenu apiganaye kwa maslahi yake binafsi na yule apiganaye kwa mshahara na si kwa lengo la pamoja.

    Kuna maadui wengi ndani ya vyama vya upinzani.
    Maadui waliopandikizwa na CCM kupitia usalama wa Taifa.
    Pia maadui waliozaliwa ndani kwa ndani walio tayari kuwa vibaraka, wasio na matako wala kikao, hawana jinsi, wako tayari kutumika kama nguo ya ndani ili maradi tu malengo yao binafsi yatimie.

    Maneno ya kubuni toka kambi moja kamwe hayawezi kuivunja kambi nyingine, labda tu kambi husika iwe ni kambi via na kugeuka kuwa kambi tegemezi kimawazo, kimtizamo na kimwelekeo.

    Mtu mwovu siku zote hujidhihirisha kwa maneno na matendo yake mwenyewe.
     
  20. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    na maadui wa upinzani siyo ccm peke yao, ni pamoja na james mbatia wa nccr, mtikila wa dp, na hso akina chipaka wanaozungumzia uchaguzi wa tarime wakiwa peackcok hotel dsm
     
Loading...