Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa, Mbowe au Zitto kuiwakilisha chadema 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zam's son, Jun 10, 2012.

  1. zam's son

    zam's son Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mapema ila ni vema tuanze kuwaza kua ni nani atasimama kuiwakilsha chadema kat ya slaa,mbowe na zitto!niambieni!
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Magamba at work! Pili pili usoila yakuwashani? Muda mwafaka ukifika atajulikana atakayepeperusha bendera ya Chadema. Uwe mpole na subira, taratibu na itifaki itazingatiwa!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Cdm wana msiba wa muasisi na m/kiti mstaafu halafu wewe unazungumzia nani atakuwja mgombea urais. Hivi kama ni Zitto halafu akafa kesho!? Kuwa na subira Mama!
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe umeshasema ni mapema mno halafu hapo hapo unataka uambiwe ni nani kati ya uliowataja atashika bendera ya Chadema. Ni mapema mno. Vuta subira.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,926
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    ccm wanawaziaga urais tu.
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Msiba jamani!
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii lol!
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    SLAA-umri ni tatizo, shule yake ni ya kuongoza kundi lenye imani fulani si wananchi wa taifa fulani, mbinafsi sana ndani ya Chama, dikteta, ana makundi ndani ya Chama , MBOWE-shule ndogo, mbinafsi, Biashara zitamkwaza, ana makundi ndani ya Chama. Zitto si mbinafsi, ana shule ya kutosha, hana makundi ndani ya chama, ni kijana. Mkuu nadhani unaweza kujua sasa nani anafaa kati hao Magwanda watatu
     
  9. T

    Tewe JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Unaumwa wewe
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Zito Kabwe~ Muha, Muislamu. Hii itaondoa dhana ya udini na ukabila.
     
  11. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cdm makini. Hicho unachotaka kujua si muda wake. Waulize magamba maana kwao hiyo ndo stori
     
  12. w

    wikolo JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Nduka, unataka kuniambia dhana ya udini na ukabila inaondoka pale mtu anapokuwa muha na muislamu? Sijakupata kabisa hapo!
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,200
    Likes Received: 1,427
    Trophy Points: 280
    unafanana na avatar yako
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,200
    Likes Received: 1,427
    Trophy Points: 280
    Mgombea urais kwa sasa sio issue kikubwa ni namna gani ya kumkomboa mtanzania kutoka matatizo mbalimbali ukiwepo umaskini uliotopea! CHADEMA ni chama cha demokrasia hivo mgombea wa urais atapatikana kwa njia za kura ndani ya vikao husika! hivo kuanza kutaja majina hapa ni kupoteza muda tu kwani hata shibuda akishinda kwenye kura nyingi za wajumbe basi atapeperusha bendera ya CDM! tufikirie zaidi matatizo yetu ya taifa na approach ya kuyatatua tukishapata majawabu ndio tujiulize nani anaweza kupewa jukumu hilo! tusiwe kama ccm waliochagua kwa kuangalia majina matokeo yake rais anaulizwa kwa nini nchi yako maskini wakati rasimali zipo akajibu sijui! kwa sababu watu walikimbilia majina bila kuangalia matatizo yaliyopo na namna ya kutatua na mwisho nani apewe jukumu !!
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hatutakubali kuongozwa na Muislamu, zamu hii ni ya m~ Vatcan aloo. Au hujui utaratibu wa Urais hapa Tanzania? kama hujui, urais ni wa kupokezana kati ya mkatoliki na Muislamu.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mzee Mtei hataki kusikia Slaa anagomea tena, sijui anashinikiza Mkwe arudi tena alipobbwagwa vibaya sana, lakini anajuwa kuwa Watanzania hawawezi kumchaguwa muuza pombe. Zitto kishatangaza kuwa na nia ya kugombea Urais, Shibuda nae kisha weka nia.

    Lema ndio hivyo, shule alipiga chenga. Lussu hana mshiko, katoka Iramba. Usishangae CHADEMA kwa mara ya kwanza wakamsimamisha Leticia "Nyerere" wa Maryland,
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kaka naona kama umedadndia gari kwa mbele watu bado tuko msibani weye waongelea URAIS?? au ndo mnafikiri sie huwa tuna makundi ya kuwania urais 2015 kama nyie huko MAGAMBANI?? njoo kivingine sio kitoto kama hivi
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Lile Dume lenu Mwamba wa Kaskazini Lowassa ndio ana warm up kwaajili ya kuchukua form huko CCM ole wenu mjaribu kumpinga cha moto mtakiona
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi ni Zamu ya Kaskazini kupitia Lowassa hilo halina ubishi lasivyo CCM tutaisahau kwenye medani za siasa
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu Piga uwa Lowassa Ndani ya CCM anachukua form acheni unafiki wenu wakumsingizia Ufisadi na ile story yenu yakuwa alimuwekea mwakyembe sumu thibitisheni si mliona Dr Harrison alivyo waruka?
     
Loading...