Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa: Mashushushu watawanywa mikoani kuhakikisha ushindi kwa CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MzeePunch, Sep 28, 2010.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimepata taarifa kuwa Dk Slaa amezungumza na waandishi wa habari leo na kusema ana ushahidi kuwa watumishi wa Usalama wa Taifa wametawanywa mikoa mbalimbali ili kuidhibiti Chadema na kuhakikisha CCM inashinda uchaguzi ujao. Wana JF waliohudhuria mkutano huo watumwagie vitu zaidi.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,448
    Trophy Points: 280
    Bado hazijafika.....
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani wakuu, wenye data zaidi tupenni maneno hayo!
     
  4. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajisumbua tu hawawezi.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    That will work if and only if those homeland security chiefs are Muslims.

    Vinginevyo CCM wanatwanga maji kwenye kinu
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,448
    Trophy Points: 280
    Mungu akiwa upande wetu, ni nani aliye juu YETU;

    MUNGU atubariki mbinu zao zishindwe
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa Mnao waita usalama wa waifa siku hizi ni wafanyakazi wa CCM? maana sijaona la maana wanalo lifanya zaidi ya kusikia wanatumika kwa jili ya kutishia wananchi na kukandamiza baadhi ya watu wanakaoonekana kuwa tishio kisiasa...


    Alafu sasa hivi wamekuja na mpya ya kutishia wananchi kuwa vyama vya upinzani vitaleta vita na upuuzi mwingine kama huo.
     
  8. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi wameajiriwa na CCM? Ndo maana mambo mengi hayaendi vizuri. Unaitwa Usalama wa taifa halafu wanafanya kazi ya CCM, vinaendana kweli. Nchi imekwisha
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Natumaini hata kwa baadhi ya maboss wa UwT watakuwa wamechoka. This time is hard for them anyways!!!

    Kaza buti Dr. Slaa moto mara mbili...

    Hawa jamaa wa UwT nawashangaa, badala y akuhakikisha angalau some other agencies zinafanya kazi yao kulinda wa TZ wao bado wana akili ya ki "zidumu fikra sahihi..." utashangaa siku hizi watu wana-smuggle fake infant milk, TFDA wanagundua yakiwa dukani tayari....!!!

    Tulitegemea UwT kupelelza how they being smuggled, kuwawajibisha TFDA or any other invlved... wao ndo kwanza wanakimbiza work load kuuua demokrasia nchini!!!

    Aaargue.... ngoja niende zangu kwenye value zangu tu!!!
     
  10. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tanzania sasa imeiva kwa mapinduzi na mageuzi ya kweli. Na ikifikia hapo hakuna nguvu yoyote inayoweza kuwazuia. Achilia mbali maofisa wa usalama wa Taifa kutawanywa, hata kama jeshi zima linamwagwa, kamwe haliwezi kuvunja roho ya mapinduzi. SAA YA UKOMBOZI NI SASA.
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ng'wanangwa, acha ubaguzi bana. Watanzania wengi wa dini zote wamechoshwa na utawala wa sasa. Na wote kwa pamoja wanataka mabadiliko. Hitaji la mabadiliko ni la wote bila kuangalia dini.
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona tulikuwa na matumaini ya kushinda, kuchukua viti vingi vya ubunge wanatutia tumbo joto tena.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hee, hawa jamaa ni Usalama wa Mafisadi! Ndo wanaowalinda mafisadi wasikamatwe na kuharibu ushahidi unaoweza kusababisha watu kama akina RA, EL, Chenge na wengineo kukamatwa. Na wana kazi ngumu ya kuhakikisha CCM inashinda ili kuondoa uwezekano wa chama kingine kuingia madarakani na kuwashitaki hawa mafisadi. Usalama wa taifa alikufa nao Nyerere.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    shauri yao sis tunasonga
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Priority ni usalama wa chama au wa taifa? Tutasizikia habari kwenye ile mikutano yetu ya nyama choma ambayo tunajikusanya kama watoto wa shule
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    that is an old fashion threat, sasa hivi watu hawadanganyiki
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Say it again, SAA YA UKOMBOZI NI SASA
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna tumbo joto, wao ndiyo matumbo joto, sie twasonga mbele
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    katika massive win usalama wataifa hawawezi kufanya lolote.
    hapa Mwanza kina masha pamoja na kua na kundi ma maafande , lakini safari hii wanashindwa kuwatuma, wengine wanakwenda , wanaishia kubishana, maana hata wao mapolisi wanataka maisha bora, wanaimani na Slaa, Usalama wa Taifa wanafuata per diem zao kule, na kunywa lager na kusihi bure, hakuna cha kuzuia, twendeni tukawangoe hawa wezi wa kura na raslimali za taifa.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kikwete atawajibika kwa yote yatakayo tokea akiendelea na mchezo huu....Tunataka mabadiliko
     
Loading...