Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa, Lissu na wafuasi wao wafikishwa mahakamani Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BigMan, Nov 8, 2011.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133

    Katibu mkuu wa CHADEMA, Wilbrod Slaa na mkurugenzi wa sheria wa chama hicho Tundu Lissu na wafuasi wengine kumi wa chama hicho wanafikishwa mahakamani muda mfupi ujao jijini Arusha.

    Kuna hatari ya kunyimwa dhamana kutokana na vurugu ambazo zinaendelea kwani vijana wa chama hicho wanavunja vioo vya magari na muda mfupi uliopita wamefanya hivyo katika mitaa ya Sabena iliyoko karibu na stand kuu ya Arusha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Arusha amani lazima itoweke kama serikali ya magamba haitatumia akili kulihandle hili jambo.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri kujua mahakamani kutatokea nini,mlioko huko mtujuze kitakachojiri.
     
  4. t

    thinktank Senior Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha vyombo vya dola vifanye kazi yake, hawawezi kutuharibia Tanzania yetu kwa uchu wa madaraka
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sio Arusha pekee ,
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Alfajiri ya mapambazuko naiona kwa mbaaali..kitaeleweka tu, hata wakitujaza sote selo zao, tutaimba piipoooz pawaaaa kama paulo na sila gerezani, ukandamizaji una mwisho
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nitarudi nijue kama wamepewa hukumu yao au nao la??
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Time ya mahakama mwisho saa 9.00 imekaaje hii?
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kuwasweka viongozi wa wananchi ndani kwa sababu eti wameamua kulala pale NMC bila kumfanyia mtu yeyote vurugu ni uvunjifu wa Amani. Hivi mbona wale watoto wa mitaani huwa wanalala mabarazani na hawakamatwi iweje polisi watumike kama majembe
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Bora kinuke bongo yote.
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kosa kubwa sana hilo.. Wakikosea akanyimwa dhamana basi hali haitakuwa tete tena bali itakuwa ni mbovu kabisa.
     
  12. M

    Makomu Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana tuungani, ukoloni huu wa leo haukubaliki
     
  13. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mliopo mahakamani mtujuze.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hayo magari waliovunja vioo ni magari ya polisi au ya raia?
     
  15. ndiomzee

    ndiomzee Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo alietoa amri ya kuwapiga watu kwa risasi alaumiwe.
     
  16. A

    Amelie Senior Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bagdad ya tanzania
     
  17. j

    jigoku JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jamani we mbundi wa balaa kwanini hautui mikoa yote uonyeshe kila kilichokuwa kinatafutwa na CCM muda mrefu?itakuwa ni vema na haki likinuka nchi nzima maana hapa ni ubabe unatumika sasa kama kweli serikali hii inawekwa na watu na watu wenyewe ni pamoja walioko Arusha basi kuna haja ya kukataa uonevu.

    Tupeni habari kama wameshampeleka gerezani hao viongozi na wanachadema wengine.

    Ila kama hawatatumia akili na busara wajiulize ni kwa nini mshabiki wa mpira alijinyonga Kenya baada ya Arsenal kufungwa?ni kwa nini kuna watu wanajilipua,ni kwa nini Libya na kwingineko?ni kwanini mkaburu kule Afrika kusini aling'olewa?

    Haya bwana dola mnayo ninyi lakini panueni Magereza,hayatoshi kabisa.
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Together as one,hatuwezi kubaliana na dhuluma pamoja na uonevu wa serikali ya magamba!lazima kieleweke!Ngoja nikapige tasker baridi,then ntarudi.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    ya sisiemu!
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ule waraka ulinyofolewa hapa wameusoma?
     
Loading...